Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui kama hii nayo ni breaking news au vipi: Hatimaye JK avunja baraza lake!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Binti Maria, Nov 15, 2007.

  1. B

    Binti Maria Senior Member

    #1
    Nov 15, 2007
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imehaririwa, inasubiri picha!
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Nov 15, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,447
    Trophy Points: 280
    Ndiyo ilikuwa iwe leo Jumatano..!!
     
  3. K

    Koba JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Wow,at least ameonyesha courage ya kukubali kuna matatizo...hope atatuwekea watu wenye kujua nini wanafanya & wenye visions za maendeleo na sio wala rushwa na wazembe wasio na ujuzi wowote wanachokifanya,safi sana imenikumbusha zile termination za wazungu huku...we've to let you go,hahahhaha haha haha!
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    napika pilau usiku huu. hii safi sana
     
  5. K

    Koba JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ..waungwana swali la chap chap,hivi Baraza likivunjwa na Waziri mkuu naye nje au? mwanakiji unajua hili jibu najua upo mtandaoni sasa
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    najua kama angekuwa anajua kupanga ni kuchagua, kwanza angeniteua niwe mbunge, kisha anikabidi wizara ya utamaduni....

    Najua baadhi ya mawaziri breki ya kwanza itakuwa Aghakan Hospito au Muhimbili kushusha presha. Na hii itatikisa sana jiji walah ameamua kiume. Kwa mara ya kwanza sauti ya umma imesikilizwa...

    Naomba mnijuze hali ya karamagi
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Nov 15, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,447
    Trophy Points: 280
    hii habari nimeshindwa kuithibitisha sasa hivi toka nyumbani.. still monitoring..
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    yap waziri mkuu naye anakuwa out. hiyo ni kikatiba na ndiyo nia rahisi ya kumweka pembeni maana njia nyingine zina ukiritimba wake na inawezekana zikashindikana...
     
  9. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2007
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    waungwana kama naanza kurudisha IMANI na nchi yetu sasa,namtakia JK apate nguvu asione huruma ,awaweke wanaostahili ,watu wachape kazi sasa,nchi ibadilike.nimekuwa nafwatilia JF kwakaribu wengi wenu mnamawazo yaliyokomaa na yenye uchungu na nchi yenu,endeleeni naamini kuna siku Tanzania itabadiika sana.
     
  10. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2007
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Katika yote, kilio changu kikubwa ni ukubwa wa baraza la mawaziri. Tafadhali mheshimiwa punguza baraza hilo. Ni mzigo mkubwa kwa sisi walipa kodi.
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Nov 15, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,447
    Trophy Points: 280
    bado tunaangalia.. kama habari hii ni ya kweli.
     
  12. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii mbona kama haijatulia vile? Isije ikawa ni Hasara mwingine.

    Kama kweli baraza limevunjwa itakuwa safi sana, afadhali kuanza upya.
     
  13. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkjj ukiconfirm hii story niambie ili nijiandae kusherehekea ushindi wa pili dhidi ya Kikwete.

    Atakuwa amesalimu amri kwa alichokiita kelele za wapinzani au vyura (ana dharau huyu baba). Najiandaa pia kumtumia senti 84 kama nilivyomuahidi!

    Keep me posted!
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kama ni kweli amevinja, basi waziri mkuu awe mwanamama
     
  15. h

    houseboy Member

    #15
    Nov 15, 2007
    Joined: Jul 22, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msianze kufurahi hata kama ni kweli hakutokuwa na jipya sana watu ni walewale watabadiliswa tu,wachache sana watapigwa chini na waziri mkuu atakuwa yuleyule.
     
  16. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jamani,

    Hii habari sio kweli, baraza la mawaziri haliwezi kuvunjwa saa sita usiku.

    Nafikiri JF imeingiliwa na virus, inatakiwa tujitahidi kupata anti-virus vinginevyo JF itaharibika.
     
  17. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #17
    Nov 15, 2007
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hawezi kupunguza; washikaji zake aliowaihidi wakati wa kampeni itakuwaje? Tusubiri tuone.
     
  18. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #18
    Nov 15, 2007
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama hii habari nayo itakuwa feki, basi tumeingiliwa, na itatushushia hadhi sana! We must find a way of fixing this sooner than later!
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Nov 15, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,447
    Trophy Points: 280
    Habari hii hadi hivi sasa nimeshindwa kuiconfirm nyumbani.. na vyanzo vya karibu kabisa... Rais yuko Lindi sasa hivi na kesho anaelekea Arusha kukutana na mjumbe toka Marekani (nadhani Waziri wa Fedha)...
     
  20. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2007
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Please Admin Remove This Thread As Soon As Possible Kama Hakuna Ukweli,what's The Point Watu Kupoteza Nguvu Kujadili Kwa Vitu Visivyo Na Uhakika.
     
Loading...