Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sifa za laptop nzuri

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by nover, Jun 15, 2012.

  1. nover

    nover Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    naomba msaada tafadhali, nataka kununua laptop tatizo specification za mashine nzuri na ya kisasa sijazijua, pia na kampun nzuri ni ipi?, kama bei inajulikana naombwa pia kujulishwa, asanten wakuku
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    kama utapata RAM yake inayonzia 1GB kuendelea ni nzuri ziadi kwani chini ya hapo ni matatizo sana..pia HARD DISK atleast 80GB dualCORE PROCCESSER speed ATLEAST 2 mengine ni mbwembwe tu inategemeana na matakwa ya mtumiaji lakini vya msingi ni hivyo.. kampuni nzuri ni toshiba na dell japo hp nazo ni nzuri ila nyingi hazina sauti labda kama una subwoofer home
     
  3. nover

    nover Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bei unaijua mkuu
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    laptop nzuri orijino inaanzia laki saba hivi ila hata ikipungua si sana..ila kama unapenda kitu used hata laki nne na susu waweza pata kuna website unaeza tembelea ukaona bei na specification kabla hujaenda madukani usije ukauziwa kitu cha kichina
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    laptop nzuri orijino inaanzia laki saba hivi ila hata ikipungua si sana..ila kama unapenda kitu used hata laki nne na nusu waweza pata kuna website kama "www.wanachuo.com" unaeza tembelea ukaona bei na specification kabla hujaenda madukani usije ukauziwa kitu cha kichina kwa bei ya kutupa
     
  6. N

    Nyasiro Verified User

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tafuta HP ingekua vizuri ambayo ni 32Bit, yenye DVD-RAM, kama walivyosema wadu amabyo ni DUAL CORE screen pana kwa upande wangu napendelea(17inch) >
     
  7. leh

    leh JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hamna laptop nzuri kwa zote. hivyo ni sawa na kusema dame mzuri kwa wote. while kuna madame wazuri kila mtu anacho anachopenda. same with laptops, laptop nzuri depends on what you want from one. ukisema unaitaka ya kazi gani, nitaweza kukupa specs zinazofaa na price range
    good day
    **leh
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kaka Asigwa umetoa maelezo ya kutosha and thanks for the website. Long live T Boyz
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    khaaa..na weye mboyizia???
    pamoja sana kijana wa mrisho
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mia Mia kaka
     
  11. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi mimi nimetumia HP kwa muda wa mwaka mmoja kweli imenichosha hasa kwa uwezo wa Berty yake kutunza charge. Hata wenzangu wengi wamekumbwa na tatizo hilo hilo. pia zinaharibika Webcam, na CD rom very easily. Chagua brand nyigine kama Mac, Asus, etc
     
  12. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    kama mnahitaji laptop zooote..ni pm tuchonge biashara
     
  13. w

    wanatamani JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    YEYOTE ANAYEHITAJI NINAYO NZURI HP DV4-2169NR INA RAM 4GB HARD DISK GB250 PROCESSOR 2.7 x3 YAAN i3CORE
    DVD WRITER MULTRECORDER ,LIGHT SCRIBE YAANI INA PRINT DVD PICHA JUU KWA DVD MAALUM, IN WEBCAM ,INA FINGER PRINT READER (UNAWEZA FUNGUA PASSWORD KWA FINNGER PRINT) HDMI PORT, SATA PORT, 2 USB PORT, TWO HEADPHONE PORT, MEMORY CARD READER SLOT, NA INA REMOTE CONTROL KAMA UNAHITAJI NIPIGIE 0654345188 AU WANATAMANI@GMAIL.COM
     
Loading...