Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za kijinga.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, May 30, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Jamaa yangu katembelewa na mama mkwe wake ambaye kaja Dar kwa matibabu, sasa kwa vile amepanga chumba kimoja ikabidi awapishe mkewe, mamake na mama mkubwa walale afu yeye aje kujihifadhi kwangu, kwa vile mimi bado bachela.
    Wakati tunajiandaa kulala nikamwambia achukue shuka la kujifunika kwa kuwa usiku kuna baridi, jamaa akadai yeye hajifunikagi miksa alivyoenda Mbeya kikazi alikataa mablanketi ya gesti...
    Cha ajabu usiku huu wa matisa kajamaa kamejikunja kama samaki miksa kanajikumbatia na ngumi, jamani?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sasa si ndo usela mavi huu wakubwa?
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anahisi na hapo kwako yuko guest?
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    duh! labda ndio swagger zake
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sijui aisee, hata mida mibovu nilipomwuliza kama anasikia baridi alinikatalia wakati mwili wa baridi kama maiti.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hivi unajua kuwa kati ya vitu ambavyo ubaunsa hauaplly baridi nayo inahusika?
     
  7. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha!!!
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah huyu jamaa yako kilaza sana au sharobaro....?
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ana character zote mbili, ila ya ukilaza imeifunika nyenzake.
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahah, Ana-apply ugumu...
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa laadhidhi sobhuza usharobaro ulikuwa unamsumbua tu! BTW nimekumiss sana wangu. u knw wat nilisahau password yangu tangu jana nilikuwa nashangaika kweli kukumbuka na kujaribu other option ila ikashindikana na now natumia hii ID.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ila imemkost, ameamka wa baridi kama maiti.
     
  13. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaha, kuna msela siku moja nilimbonji naye, na yeye na alisema haumwi na mbu, eti yeye ni mgumu ...... hahaha alipoamka asubuhi aliamka na malaria ya kutosha...!!
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hizo ni sifa au?
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Afu unakuta vitu vingine hata havina gharama, ni just kuamua tu kutekeleza, ila mtu anataka kuchukulia umaarufu.
     
  16. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haha jah!
     
  17. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hapo anaona aibu kwani kama ni chapa ilale kwa sana dhamira inamsuta kuwa anatumia gharama kubwa kwa maua ya dunia hadi anashindwa kupangisha vyumba viwili,

    msaidie kumwelimisha kipindi hiki ambacho mlala wote maadam ni rafiki yako mpe somo ili kwa wakati mwingine aweze kukumbuka. Mapambo mbona yako tu
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Mkoloni ft mr ebbo-sifa za kijinga


    Kuna mwingine amejitangaza kwamba ni m-tz wa kwanza kupanda mlima evarest ameambulia maziwa ya kopo tu.
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hujakaa uswazi mkuu, jamaa ni janki mdogo tu, afu hata hanaga dizaini hizo.
     
Loading...