Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sielewi kama kweli napendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wakichina zaidi, Feb 15, 2010.

  1. w

    wakichina zaidi Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana jamii,
    mimi ni binti wa miaka 21 nimekua katika mahusiano ndani ya miaka miwili ila jambo ambalo sielewi kwa huyu mwenzangu ni tabia yake.
    kabla nimewahi kumfumania zaidi ya mara moja kama hiyo haitoshi kanilaza kitanda kimoja na mwanamke,lakini anadai ananipenda mara tu niamuapo kutengana nae tena bila kumwambi kama naachia ngazi kwan nisitishapo mawasiliano yeye huja kwa spidi ya ajabu.NAOMBENI USHAURI WENU
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmmmh
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    no comment!
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyo hakupendi. Period!!!!!!!!!!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    pole sana,
    hapo kama una uhakika ana kuchezea ni vyema uamue moja. hiyo mara nje mara ndani itaku-cost! amua kama ni kuachana nae au ukubali tabia yake hiyo.
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Yaani mmuefanya threesome? kweli tunafikia ukingoni.....
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    miaka 21!!!!!!!!

    shule umemaliza, labda anakuona bado mtoto ndo maana anakuchezea akili.

    nakushjauri urudi shule, we bado mdogo sana usijione una vichuchu ukadhanai umekuwa mkubwa, zingatia masomo kwanza. achana na mapenzi ...................
     
  8. w

    wakichina zaidi Member

    #8
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napoamua anadai nitamtia aibu kwa ndugu zake kwani tayari wananiofahamu
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Inaelekea huyu ni jamaa wa kwanza kwako ama huna uzoefu kabisa na anautumia uchanga wako kukuletea maafa!

    Kimbia haraka na usihirikiane naye TENA!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Hiyo ni danganya toto hamna cha ndugu wala nini hapo; kwanza wewe nayeye mna miadi ya kuwa pamoja maisha yenu yote I mean ndoa n.k?

    Huyo anakumega tu hana mpango wowote na hapo kwako kageuza mapoozeo akikosa hukooo anajua akirudi utampa tu!:mad:
     
  11. w

    wakichina zaidi Member

    #11
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado nipo shule,nasoma ktk chuo kimoja hapa dar
     
  12. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kumbe hujamaliza shule? sasa achana na hayo madudu,

    kazania masomo wewe, huyo jamaa atakuchanganya na utakuja juta huko mbele ya safari........................
     
  13. LINC

    LINC Member

    #13
    Feb 15, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wajanja wa mjini wanaita loose ball
     
  14. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ooh maskini, threesome?
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeeh binti sijui hata niseme nini hapa ...
    21 yrs old umelazwa kitanda kimoja na mke mwenza
     
  16. M

    Msindima JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Miaka 21,umekua na mtu kwenye mahusiano sasa kwa miaka miwili,it means ulianza mahusiano na umri wa miaka 19, we mdada unakimbila nini? mbona hayo mambo yapo tu utayakuta unaharakia nini? Kwa taarifa yako sasa huyo jamaa anakupotezea muda na inavyoonekana una weakness ambazo ndio anazitumia,unasema kwamba amesema kwamba itakuwaje mkiachana na ndugu zake wanakufahamu hivi ukifikiri hiyo ni point ya maana? anakuzuga,anakutumia,na mwisho wa siku rafiki utujutia huo muda unaopoteza,kama unasoma soma kwanza acha kuchanganya mambo mawili kwa wakati mmoja,kumbuka wahenga walisema mshika mbili................................................
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hiyo inaitwa sheer love........ama ni sheer stupidity?:confused::mad:
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ila jina lako nalo limeniacha hoi
     
  19. E

    Erica Furaha Member

    #19
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana dada ,
    mm nakushauri achananae huyo hakupendi kabisa ,
    kama kweli anakupenda asingekulaza kitanda kimoja na mwanamke mwenzako
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    nadhani jamaa yako atakuwa anakucheka sana kimoyo moyo, hata kijiweni kwa washkaji zake atakuwa anakuponda sana tu. unaonekana mdhaifu sana ktk haya mambo kama umri wako ulivyo mdogo. jamaa anakupotezea muda tu, anakufanya kibrudisho, ZINDUKA achana naye, jali shule kwanza ukimaliza shule utawapanga tu na WEWE maana siku hizi kuna wanaume wanapenda sana kulelewa/kuolewa.
     
Loading...