Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sidanganyiki marufuku?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JAYJAY, Sep 25, 2009.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2009
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    jamani naomba kuuliza,ni kweli kuwa serikali ya ccm(chama cha mafisadi) imelipiga marufuku lile tangazo la sidanganyiki linalohusiana na uchaguzi ambalo linaonekana wazi kuwa lilikuwa la kuwananga wao(wataalamu wa kugawa vitenge,fulana na kukusanya shahada)?kuna jamaa amenidokeza.
     
  2. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inawezekana wao ndio mabingwa wa kuwadanganya wananchi ati leta card yako tuiandikishe

    Mbinu ya CCM hiyo
     
  3. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia wakisoma magazeti na hiyo ikisomwa.
    Ile nayenyewe ilikuwa inafanana na waraka.
    Miye nilipenda pale "Mmezidi kututimulia mavumbi tu"...
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hatuna uhakika na mambo haya labda tupe data mkuu wangu
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie hapo ndo ninapochanganyikiwa na hii Chukua Chako Mapema
    Hilo Tangazo lina tatizo gani na linapotoshaje jamii wakati linafundisha
    tatizo hawa wanapenda ukweli ukae nyuma ya pazia siku zote
    Kitu ambacho hakiwezekani
     
  6. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #6
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,689
    Trophy Points: 280
    sio kweli
     
  7. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanajihisi na ndiyo maana wanalipiga marufuku
     
  8. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kweli serikali ya chama cha mapinduzi imeamua kuzuia tangazo hilo. Hii inadhihirisha kuwa kumbe huo ndiyo ulikuwa mchezo wao katika uchaguzi, sasa tumewajua.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ok kama ni hivo sawa
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    usidanganyike
     
  11. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sidanganyiiiiiiik
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Too late and too bad for damned them...
    Wanaliondoa baada ya kwamba limekaa vichwani mwetu!
    Mimi na watu wa nyumbani mwangu Hatudanganyiki.
     
  13. T

    Tofty JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2009
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmh 2010 is coming.....kaazi kwelikweli!
     
  14. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    I like it:'SIDANGANYIKI'. It says it all! Lakini kama walivyosema wengine, neno hilo limetisha kundi fulani!
     
  15. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wao wanachokipenda ni kuwa na wapiga kura mbumbumbu, wasiojua haki zao wala elimu ya uraia, ndiyo maana wanashindwa kuboresha Elimu watoto wanasomea chini ya miti ili wasielevuke. Mpaka sasa nina uhakika kuwa kwa 99.9 % ya wasomi wasio na direct benefits toka CCM (Yaani baba ni waziri, au kapewa kitengo achukue chake mapema) ama hawapigi kura kwa kujua kuwa ni kupoteza muda kwani CCM watajitangaza wameshinda au hawaipigii CCM kura kabisa.

    Hili CCM inalijua kuwa kuwaerevusha watu wa Tanzania ni kujichimbia kaburi kwani "You can fool some people for time but you can't fool all the people all the time", huu utakuwa uchaguzi wa nne wa vyama vingi ambapo CCM pamoja na ahadi zote toka 1995, acha kipindi cha 1961-1995, kuwa hawana walilolifanya zaidi ya watendaji na viongozi kujilimbikizia mali huku wananchi wakizidi kupigika.

    Nafikiri sasa umefika wakati wajue kuwa Ujanja wao una mwisho na njia pekee ya kuwaibia kura wapinzani ni kutekeleza ahadi na kuboresha maisha na uchumi ili mashabiki wa upinzani wasiwapigie kura wapinzani bali waipigie CCM, badala ya kupanga mikakati haramu ya kuvuruga chaguzi na kujitangaza washindi. Ina gharama yake hii na siku wananchi watakaposema basi ndiyo watajua kuwa heri kukinga kuliko kutibu.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aaah ahah jana nimeangalia news na kugundua eti ni kweli Tangazo la sidanganyiki inabidi libadilishwe kwa sababu walionyesha stashahada ya mtu

    " hivi mbona vitu vingine ni vidogo sana vinavyowasumbua watu " badala ya kufanya mambo makubwa mnaangalia stashahada ya mtu

    kweli nji hii lol:D
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni kweli serikali ya CCM imepiga marufuku lile Tangazo, ila sababu waliyotoa ni kwamba tangazo linapotosha ukweli kwani vitambulisho vya kura havitumiki kwenye chaguzi za serikali za mitaa.

    Badala ya sisi kuanza kubeza maamuzi, nadhani tukubali kwamba tangazo linahitaji kuwa sahihi na kubeba maudhui madogo na makubwa kwa usahihi!! wenye tangazo wamemislead na serikali imewanasa kwani ka hakika linawahusu viongozi wengi walio madarakani

    cha kufanya ni kuondoa hiyo segment inayoonyesha vitambulisho vya kura vinatumika ili liwe sahihi na kulirudisha hewani, halafu kuiongezea sauti ile sehema ya

    SIDANGANYIKIIIIII!!!!!!
     
  19. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Well, 2010 naiambia CCM! Hatudanganyiki! Tutakula huo wali, tutakunywa soda na bia, tutavaa fulana, khanga, vitenge na kofia, lakini KURA zetu HAMPATI NG'O!

    ./Mwana wa Haki

    PS. Hatujasahau mlivyotupotezea fedha zetu za DECI!
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Lets take it to their face, tubadili hicho ki-segment na kulirudisha hewani! HATUDANGANYIIIIIKIIII!!!
     
Loading...