Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by yamay, Dec 24, 2010.

  1. y

    yamay New Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuendelea kutumia hoja za udini hata baada ya uchaguzi ni dalili za wazi za kuishiwa kisiasa Nyerere aliwahi kunena kuwa mtu yeyote anayetumia udini amefilisika kisiasa
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mmmmmhhhhhhhh......... hata salamu za ugeni jamani..... tayari ushaingia na dini, jamani dini...... huna mpya..... JF endelea kupotezea thread hii isiyo na caliber ya great thinkers...
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mods ... hii sub forum inahusu Katiba mpaya Tanzania... huyu infant anazungumzia dini ..... wapi na wapi.... please discard this post
     
Loading...