Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siasa zimeingia hadi kwenye uhalisia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JRK, Jul 11, 2012.

  1. J

    JRK Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    viongozi wanasahau mambo ya maana, mfumuko huu wa bei, migomo kudai mishahara mikubwa haitaisha kamwe..
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Join Date : 10th July 2012
    Posts : 3
    Rep Power : 0
    Likes Received 0
    Likes Given 0

    Karibu JAMVINI, JRK
     
  3. J

    JRK Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ajira hakuna, mfumuko wa bei, madeni, wao wanajilipa posho kwa siku ambazo ni sawa na mshahara wa mtu kwa mwezi.. wkt wa mabadiliko ni sasa.. tuamke jamani..
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa ni kama hewa ya oxygen huwezin kuikwepa,cha msingi ni pumua vizuri na usiichafue ili wengine nao wafaidi
     
Loading...