Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa ya vitendo.- wanasiasa kuweni mfano sio maneno tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtazamaji, May 26, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wanasiasa na Wabunge wote mnatombea jamvi hili wa upinzani na wa chama cha magamba.

    • Katika suti na mavazi mnayozovaa mjengoni ni ngapi mmeshonesha kwa mafundi wetu au madesigner wetu wa Tanzania.?

    • Mnatumiaje madaraka yenu na nafasai zenu na vyeo vyenu kukuza na kuchochea ajira jimboni, wilayani mkoani Au tanzania yetu

    • Je wanasiasa mnajua mnaweza kuajiri watu na indirectey kwa kununua bidhaa amabazo zimetengenzwa na chanzo chake na watengenzaji wake ni Tanzania?

    • Mnaweza kutupa mfano mnatakekezaje kwa vitendo kupenda na na kunuanua bidhaa zetu za tanzania? I dont mean kununua a suti ya china au italy kwenye duka la muhindi dar.... No
    Nitapenda kusikia Kuna mbunge anachongesha japo pair moja ya viatu kwa fundi fulani . anshonesha japo suti mbili kwa fundi au desinger fulani. Charity begings at home. Wachina wamefanikiwa sababu walianza na uzalendo wa vitu vidogo vidogo. Tusisingizie ubora......

    Nawasilisha.......
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tuwaulize wabunge maswali kama haya sio wanahubiri siasa ambao hawaonyeshi mfano. Mtu sababu kawa mbunge au waziri anaacha kula Vitumbua. vya mtaani Wanatakiwa waonyeshe support kwa local community na small business
     
Loading...