Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa ni zaidi ya mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lutala, Nov 3, 2010.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya Uchaguzi Mkuu, uchangiaji wa mambo ya mapenzi umeshuka kwa asilimia 98. Hata majumbani kwetu muda wa kufanya mapenzi umepungua kwa zaidi ya sailimia 80. Mazungumzo na majadiliano yote yamehamia kwenye siasa. Kwa kweli inapendeza sana kwani maambukizi kwa wiki hili yamepungua kwa aslimia 52
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :smile::smile::smile::smile::smile::smile::smile::smile::smile::smile::smile::smile::smile:
    :tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape:
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Wiki moja ndani ya miaka mitano watu wanahenyeka na masiasa
    Wiki 259 za miaka mitano watu wanakula malavidavi

    Halafu great thinker anajidanganya eti siasa ni zaidi ya Mapenzi:doh::doh::doh:
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    !???????????????????????????????????????
     
  5. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini si unaona jinsi malavidavi yalivyosimamishwa?
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
     
Loading...