Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shura ya maimamu yalia na polisi kuwapiga "stop" maandamano

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 22, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Shura ya maimamu inayoongozwa na Sheikh Ponda Issa Ponda imewalalamikia polisi wa kanda ya kati inayosimamiwa na Afande Kova kwa kuwakatalia haki yao ya kimsingi ya kuandamana na kuelimisha waumini wao juu ya elimu ya uraia kabla ya uchaguzi mkuu ujao hivi karibuni.

    Afande Kova jana aliwakatalia kwa sababu joto la uchaguzi liko juu na kazi hiyo sasa yafanywa na wagombea na taasisi zisizo za kiserikali.

    SOURCE : CHANNEL TEN EVENING NEWS
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Joto liko juu wapi?joto liko kawaida tu kwa wao wanaotaka kuchakachua matokeo ndo wanaona joto liko juu
     
  3. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kova tunataka amani, tekeleza majukumu yako kulingana na sheria. wataelimisha baada ya uchaguzi.:thumb:
     
Loading...