Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule za Serikali na Seminari za Kikristo zapeta Kidato cha Sita: !

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bobuk, Apr 29, 2011.

  1. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    SHULE za Sekondari za Serikali zimeng’ara katika matokeo ya Kidato cha sita mwaka 2011 baada ya wanafunzi wake saba kuwa miongoni mwa wanafunzi kumi bora kitaifa.Kwa mujibu wa matokeo hayo yaliyotangazwa jana jijini Dar es Salaam, wanafunzi kumi waliofanya vizuri zaidi kitaifa ni wavulana.Akitangaza matokeo hayo Katibu Mtendaji wa Baraza la Taifa la Mitihani (Necta), Dk Joyce Ndalichako aliwataja wanafunzi kuwa ni Muhagachi Chacha (Kibaha), Samwel Katwale, George Felix (Mzumbe), Amiri Abdalah, Comman Nduru na Kudra Baruti (Feza Boys), Aron Gerson, Shaban Omary na Francis Josephat (Tabora Boys), George Assenga (Majengo).

    Dk Ndalichako pia aliwataja wasichana kumi waliofanya vizuri zaidi katika mtihani huo na shule zao kwenye mabano kuwa ni Doreen Kabuche (Benjamin Mkapa), Rahabu Mang’amba (Kilakala), Mary Mosi (Kifungilo Girls), Nuru Kipato (Marian Girls), Zainabu Hassan (Al-Muntazil Islamic), Catherine Temu (Ashira).
    Wengine ni, Anthonia Lugomo (Usongwe), Cecilia Mville (Kifungilo Girls), Mariam Matovola (Kilakala) na Suzana Makoi (Tarakea).

    Alitaja shule kumi bora katika kundi la shule zenye watahiniwa zaidi ya 30 kuwa ni, Marian Girls, Feza Boys, Kifungilo, Kibaha, St Mary’s Mazinde, Ilboru, Tabora Boys, St Mary Goreti, Mzumbe na Mafinga Seminari.

    "Shule kumi bora zenye watahiniwa chini ya 30 ni Uru Seminary, St James Seminary, Maua Seminary, Same Seminary, Dungunyi Seminary, DCT Jubilee, Parane, St Joseph- Kilocha Seminary, Mlama na Masama Girls,"alisema.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hii vipi?

    Zainabu Hassan (Al-Muntazil Islamic)
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata Feza Boys & Girls imekaa kiislamu sana tu.
     
  4. J

    Joblube JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii imekaa kidini zaidi. Waislamu wengi wenye uwezo hawaendi kwenye Seminary za waislamu kutokana na sababu mbalimbali wengi wako kwenye hizi za wakristo wengi tuu
     
  5. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Watu badala ya kujaribu kujenga mshikamano katika jamii yetu, kila kukicha baadhi yenu mnakaa kutafuta visingizio vya kuigawa. Nashindwa kuelewa watu wenye kasumba ya namna hii wanaojiita au kujiona ni wasomi. Kama Mwalimu alivyosema dhambi ya ubaguzi haina mwisho.

    Jaribuni kutumia uhuru wenu wa maoni vizuri kwa kuonyesha ukomavu wa fikra.
     
  6. k

    kamimbi Senior Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona hamsemi 'A' na 'B' walizo pata kwenye masomo ya kiisilam? mi nadhani walikonsetrate zaidi upande wa masomo ya kidini ndo sabubu wakachemsha masomo mengine na kufaulu zaidi yale waliyosoma vizuri.:frusty::frusty::frusty::smile-big:
     
  7. m

    mkulimamwema Senior Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi hili naona linaturudisha nyuma tunajadili udini mimi mkristo sioni sababu ya hoja hii kujadiliwa mkimaliza la udini mtaanza,wachaga wana akili kuliko Wandengereko kweli hapa tujisahihishe
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Al-muntazir Islamic seminary!!.. ipo maeneo ya upanga surrender bridge ... wanaupinzani na Feza boys katika kuibiana walimu! O-leval wanatoa cabridge certificate ile mitihani ya UK. A-leval ndio wanafanya NECTA.

    Katika ile ligue ya upanga katika Shaaban robert, Mzizima, Tambaza , Jangwani ... naona sasa wao ndio wapo juu zaidi before it wasnt like that!... nilisoma hapo O-leval kabla ya kwenda Mzumbe Advanced. Ni islamic seminary but ni mixed wanachukuwa watu wa dini nyingine pia. As long ukiwa ndani ya shule unafata sheria zao.

    Al Muntazir Schools :: Homepage
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    nakumbuka walitaka iwe islamic seminary... kapuya akawaambia waifanye Boys Only, ili kuingia kwenye ramni kipindi kile waliwachukuwa wanafunzi waislamu toka shule za serikali na kuwapa mtihani wa fanye waliopasi.. waliwasomesha bure... imekaa kiislamu zaidi lakini wanachukuwa dini zote. wana walimu wazuri.. ila bei yake mjasiria mali hawezi kuimudu
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    natoa pongezi za dhati kwa shule za SERIKALI NA ZA SEMINANARI..... sasa na SHULE ZA CHAMA CHA MAPINDUZI zifuate mfano huo
     
  11. A

    Anold JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nimefurahi kuona wamo pia wanafunzi wa kiislam waliofanya vizuri, hili ni somo kwa baadhi ya waislamu wanaodhani kuwa kuna upendeleo katika usahihishaji n.k. Ieleweke wazi kuwa bidii bidii na msingi mzuri kwa mtu yeyote ni uhakika wa kufanya vizuri kwenye uwanja wa taaluma.
     
Loading...