Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ya sekondari haina'BODI YA SHULE'

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr Mayunga, Jun 2, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau katika jukwaa laelimu,inasikitisha kuona shule ya sekondari haina bodi ya shule.Nafikiri tunafahamu kazi ya bodi katika shule,hebu tujiulize maswala ya taaluma na uchumi nani anajadili,jibu unalo?Kwahali hii elimu katika shule husika elimu haiwezi kukua hata kidogo.
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania ni nchi ya kusadikika mayunga afadhali kuwa bata ujerumani.
     
  3. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    habari yako iko incomplete hujatuambia ni Shule ya serikali au private na je kuna sababu zilzopelekea Hilo hebu Jipange kwanza usikurupuke ka CHA kwanza
     
  4. p

    papillon Senior Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mchonganishi wewe wa ukweli. Unaweza kusoma na kuelewa. Jamaa kama anaandika insha ya darasa la tatu B
     
  5. m

    mbelege Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama vipi ifungwe tu
     
Loading...