Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule Ya Msingi kufungwa kwa kuogopa Mapepo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msongoru, Aug 29, 2008.

  1. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni hapa hapa Dar es salaam, katika Shule ya Msingi Mkunguni ambako watoto wapatao tisa walianguka juma lililopita kwa mapepo. Juzi zaidi ya wanafunzi 20 walianguka na kupoteza fahamu huku wengine wakiweweseka na kutaja maneno ya vitisho. Kwa kile kinachoelezwa kuwa mapepo, waalimu na hata wazazi walishauri shule hiyo ifungwe hadi wapate kwanza ufumbuzi wa swala hilo!!

    Jamani hali hii itaendelea hadi lini? Mbona inzaidi kushika kasi? Muafaka wake ni nini? Mi yangu macho?
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Serikali yetu haiamini mambo ya kishirikina
     
  3. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hawajapata chanjo hivi karibuni? Nasikia chanjo zinaua kweli siku hizi.
     
Loading...