Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ya Kikongo Mwenge imefungwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Enny, Nov 2, 2011.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jamani nimesikia shule ya Kikongo iliopo maeneo ya Mwenge Dar es salaam imefungwa na wizara ya elimu.
    Kama kuna mtu anajua sababu za kufungwa naomba kujuzwa maana kuna ndugu yangu alitaka kumpeleka mtoto wake pale kwani mwakani anatakiwa kuhamishiwa Kongo kikazi.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Haijasajiliwa kwa miaka 12 na haina hadhi ya kuwa shule kamili,majengo,na dhana za kufundishia hovyo kabisa!!!usanii.com
     
  3. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,376
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Miaka kumi na miwili,kuna wakaguzi,maafisa elimu walikua wapi cku hizo zote.SERIKALI LEGELEGE WANANCHI WAMELALA.
     
  4. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Miaka 12 halafu wanasema haijasajiliwa ina maana serikali yetu ni dhaifu kiasi hicho? Ni aibu ilioje kwa wizara husika.
     
Loading...