Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ya jumuiya ya wazazi ccm yafungwa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mohamedi Mtoi, Jun 8, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Shule ya jumuiya ya
    wazazi wa ccm
    Mabogo Wilayani
    Mvomero yafungiwa
    kwa kukosa usajili
    na vigezo vya ubora.
    Chanzo:ITV

    Mkutano wao wa kesho ungejadili pamoja na hili bila kusahau ubora kanyaboya wa shule za ukata zilizo geuka vijiwe vya kujifunzia kupuliza moshi.
     
Loading...