Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule hii mhnn

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Oct 5, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Shule hii inanafasi za shule je wahitaji kumpeleka mwanao??:wink2:
     

    Attached Files:

  2. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusitafsiri lugha za wenzetu kwa maana zetu,tutakua tunakosea sana.wenye lugha waachiwe wenyewe!!!mfano wahindi na wajapani wana majina yao kikwetu ni matusi ila kwao haina maana chafu.Hata maneno yetu mazuri huenda kwa wengine ni vituko.tusiulize ni wapi ilipo na wao wanamaanisha nini kikwao
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hamna cha lugha hapa kenya kiswahili hawakijui??tena mombasa??mkuu xkalinga hii nibrudani!!dont take seriously br!
     
Loading...