Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukuru nimerudi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NATA, Dec 30, 2010.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mke WA RAFIKI YANGU KAJA KULALAMIKA KUWA KAMUULIZA MMEWE "MBONA KILA SIKU UNARUDI NANE TISA USIKU "KWA NINI?

    JAMAA KAJIBU SI USHUKURU NARUDI!

    NIMESHINDWA LA KUMSHAURI

    WANANDOA PLEASE TUSAIDIANE HUYU JAMAA ANA MAANA GANI?

    NA DADA HAELEWI TUMSHAURI VIPI?
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani jamani ndoa,,,,,,,,,,,,,,,, si ya kuchekesha lakini subhanallah ilibidi nicheke,,,,,, asema si ushukuru narudi,,,,, lol mume sie huyo,,,,,
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sasa angemwambiaje, labda alikuwa anasubiria nguo zikauke?
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alikuwa kamwagiwa maji au ndo zimefuliwa nyumba dogo,,,
     
  5. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Inawezekana hiyo ndogo yake inafua kila siku ndo maana anachelewa.
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :smow::smow::lol::lol::lol::lol::lol:
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hee si kuwazia hili, sasa ndio tunamshauri mke kuwa mume huwa anasubiri zikauke daily?
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi kipi jema.... Aende alale huko huko asirudi au arudi nyumbani hata kama ni kwa kuchelewa?

    Mpendwa Nilham, ndoa ni kitendawili kigumu sana... huyo ni mume ndio maana anaishi na huyo dada, sema mazingira yanayomfanya arudi saa 8 - 9 usiku wewe huwezi kuyajua, ni wao wawili ndio wanayajua.... inawezekana huyo mama ndio chanzo cha baba kurudi alfajiri... Waombe Mungu awaongoze katika ndoa yao...
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Askofu mahubiri yako ya hapo juu kidogo yanautata. kuna jema hapo?
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aamin ya raab........lakin si uzuri kurudi nyumbani kwako saa 2 au3 usiku..kwani hata kama kuna sababu ni kukaa na kuizungumza tuu kuliko kuumizana nafsi kiasi hicho......
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hakuna jema, lakini bora nusu shari... asiporudi utakuwa na wasi wasi sana kwa sababu hujui kimemkuta nini na hujui kalala wapi, lakini akirudi hata kama amechelewa at least unajua yuko hai... Kesi nyingi kwenye ndoa zinakuwa kwamba mwanaume anachelewa kurudi nyumbani...

    Sio vizuri na sio heshima... lakini kuta nne za nyumba zinaficha mambo mengi sana kwenye ndoa, Mungu ndo anajua (ofkozi na Askofu... wakija kuungama)
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli shukuru amerudi wengine wanapoteaga siku tatu halafu akifika mziki wake sikilizia kwa jirani oneni watu wanacheka huko nje hakyanani izi ndoa azijua Muumba
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tumshauri vipi huyu dada,

    Tumwambie ndio maisha ya ndoa au?
     
  14. I

    ISIMAN Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chauro umenivunja mbavu
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    there are sooo many ways to look at it, hebu fikiria mume asingerudi halafu mama anapigiwa simu kwamba mumeo yuko mochwari?? Si vyema ashukuru?
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    NATA mpenzi inakuwa ngumu sana kutoa ushauri wa moja kwa moja kuhusu matatizo ya ndoa embu kwanza dada aangalie kuanzia mwanzo jamaa ameanza hiyo tabia sasa au toka walipooana je kuna jambo mumewe amewahi kumlalamikia halipendi kwake na hakutaka kujirekebisha,
    maana saa nyingine tunakuwaga wepesi kulalamika sana kuhusu wenzi wetu bila kuangalia sisi tukoje

    nashauri akae amuulize kwa upole tena siku ambayo anamuona yuko ana furaha na sio wakati amerudi usiku asitake majibu ya haraka hawa watu unaweza kumueleza kitu leo akafanya baada ya wiki ili kuonyesha tu yeye ni nani ndani nyumba na anahitaji heshima

    au ameshaona sign zozote labda ana mahusiano mahali,hajali familia,akiwa amerudi huwa mlevi sana na anafanya ivo kila siku etc
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inategemea huyo dada anamuulizaje, swali au akiwa na jibulake tayari!. Sometimes maswali ya kipuuzi yanahitaji majibu ya kipuuzi. Ungetwambia huwa anatoka nyumba ndogo basi ni bora asirudi (mchafu)
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa tunamshauri vipi ili aelewe haya
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Atulie afanye evaluation,lazima kuna mwanzo wa haya yote,muulize vizuri na muulize kama kuna kitu unaweza fanya abadilike........then ukiona hayuko tayari,nafikiri mpe space kama una pa kwenda kukaa nenda,akirudi akakuta nyumba yake hapo nafikiri utapata jibu naye ataamua kama bado anakuhitaji. au lah.again,men do not worth all this efforts za wewe kuvumilia miaka,maisha mafupi sana haya.have fun!
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kama nindoa lazima walifikishe kwa washenga na wazazi!!ila ilipofika mme kaishalishwa vyakulishwa mpaka amekuwa hana woga na mkewe na yupo radhi kumtaliki mkewe lamsingi nimke kujifunga kibwebwe nakupigania haki yake!!asitake kushindana kwani mwenzake ameishaona simalikitu hata akiondoka ndiyo maana nakuwa na uthubutu wakusema hivyo!!
     
Loading...