Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukurani Kutoka kwa Mtambuzi kwa wana Jamii Forum.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Nov 2, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kama mlivyopata taarifa kutoka kwa mwana JF mwenzetu Cantalisa.
    Nilipata ajali kwa kugongwa na gari tarehe 25 Octoba na kulazwa katika hospitali ya regency. Nilifanyiwa upasuaji wa mkono wa kulia na kuwekewa vyuma alhamisi tarehe 27 usiku na kuruhusiwa jumamosi tarehe 29Octoba.
    Tarehe 2 Novemba nimewekewa POP ambapo nitakuwa nje ya kazi kwa muda wa mwezi mmoja. Kwakuwa natumia mkono wa kushoto itakua ngumu kuonekana mtandaoni lakini nitajitahidi japo mara moja moja.
    Shukhrani ziwaendee Cantalisa kwa kuwahabarisha wana JF na kufuatilia kwa karibu matibabu yangu pale hospitali. Pia Mwita Maranya kwakuja kunitembelea na wengine wote waliotoa pole zao na kuniombea nipone haraka kupitia mtandaoni. Sina chakuwalipa ila Mungu mwenyezi atawalipa.
    Ahsanteni Sana
    Mtambuzi
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu tunakuombea sana na Mungu atangulie uweze kupona
    Tunaamini kwa rehema zake utapona na kuendelea na majukumu yako ya kawaida
    Pole sana mkuu
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    ugua pole mkuu....karibu tena jukwaani....
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Pole Mtambuzi upone haraka Mungu yu pamoja na wewe.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mungu ni mwema nipo safarini mtambuzi ila nikirudi nitakuja kukuona nafurai kuskia unaendelea vema
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Get well soon Mkuu.
     
  7. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu. Tunakuombea uponyaji wa haraka. Ubarikiwe
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Twakuombea kwa mola upone haraka_ili tujumuike wote mkuu.
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tunazidi Kukuombea Upone na urudie ktk hali yako ya uzima kama zamani.
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    God is great! we are all praying that you get well soon. Pole for what happened
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    pole sana mkuu
    nakumbuka aliyeleta hiyo habari alikuita baba!ni kweli mkuu?
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Cantalisia will keep updating us on how u are progressing if we wont manage to come personally. Get well soon and forgive some of us for not visiting u sooner.
     
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole Mtambuzi kwa ajali iliyokupata...Ugua pole
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Get well soon Mkuu.
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu Mtambuzi kwa yaliyokukuta, ni mipango ya Mungu. nakutakia nafuu ya haraka.,,,,,,,, niwasiliane na wife hapa tuje kukuona aisee..Get well soon
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,157
    Trophy Points: 280
    Pole sana and get well soon!.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu pole sana bana...........karibu tena!
     
  18. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana, ninakuombea upone haraka!
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ndiyo mkuu, ni baba wa hiyari wa hapa JF...............
    Mkuu ninao watoto na wajukuu wengi humu JF.................
     
  20. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hivi "The finest" anaendeleaje? Tunaomba mwenye habari atujuze, nisamehe mtambuzi kwa kuchakachua thread yako.
     
Loading...