Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHUKRANI!.....thank you JAMIIFORUMS

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Feb 22, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa heshima na taadhima,napenda kuchukua fursa hii kuwashukuru wanajamiiforums wote marafiki,wapwa na mabinamu kwa mema yote na support kubwa mliyonipa katika mchakato wote wa project yangu ya tar 13/02/2010.

    pamoja na matatizo makubwa yaliyojitokeza vikiwemo chuki,magomvi na visilani wakati wote wa maandalizi na kuikamilisha project hii ninapenda kuwashukuru zaidi kwa mioyo yenu iliyojaa upendo mkubwa na uvumilivu wa aina yake.Ninaamini nimewakwaza wengi sana,na wengine wameapa kutokurudi jamiiforums...!mimi ni binadamu na si malaika.NAOMBA MNISAMEHE KWA HILO

    Nitaomba nitoe shukrani ya pekee kwa zawadi mliyonipa ambayo imegharimu TZSH 744,000.00.AHSANTENI SANA KWA MOYO WENU WA UPENDO.Ukweli unabaki kuwa hiyo ndiyo ilikuwa zawadi pekee kubwa katika harusi yangu.AHSANTENI SANA ,NA TUNAWAPENDA SANA

    Nitaomba nitoe shukrani ya pekee kwa michango mliyonitolea kufanikisha kila lililostahili kuipendezesha harusi yangu.jamiiforums imenichangia kiasi cha TSH 1,105,000.00.AHSANTENI SANA!familia ya MR & MRS geoff inawashukuru sana.kwakweli hatuna neno zuri kwa sasa litakalotumika kushukuru zaidi ya AHSANTE

    Ninaomba bila kuwakwaza nipewe ruhusa na nitambue pia mchango wa mtu mmoja mmoja KWA KUWATAJA MAJINA.Majina haya hayazingatii kiwango cha mtu alichotoa,NI OUT OF MY FEELINGS

    1Sinkala
    2Fidel
    3Kaizer
    4CHrispin
    5Nyamayao
    6INVISIBLE(NA UONGOZI MZIMA WA JF)
    7Next level
    8Mwanajamii
    9Nguli
    10Askofu
    11Preta
    12Prisca
    13Carmel
    14Darkcity
    15DeNovo
    16Pakajimmy
    17Triplets
    18Firstlady1
    19Ziondaughter
    20Edson
    21JS
    22GP
    23ALL JAMIIFORUMS MEMBERS

    I LOVE YOU GUYS!.......
    TUNATARAJIA KUTOA MWALIKO ILI MJE KUMLA MBUZI ATAKAYEOKWA KWA HICHI KIFAA MLICHOTUNUNULIA!...stay tuned na muandae matumbo tu:D:D

    CHEERS!
    MUNGU IBARIKI JF
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooh my gosh
    Ngoja ninywe chai kwanza Binamu ,
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Noted Mkuu, pamoja saaaaaana..

    Hilo jina no20 lilileta mtafaruku mkubwa sana hilo! I look the name with Bird's Eye!

    Impact iliyozalishwa na jina hilo haipimiki, maana kuna mifano hai ya madhara tuliyo'suffer, ambayo binafsi naumia moyo!

    Lakini, kama alivyosema Geoff, the human aspect of JF members must be given a due regard!

    Nawasilisha.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ON THE VERY SERIOUS NOTE!...nimerudi kazini rasmi leo,na kwakweli maisha yanaendelea!
    JF FOR LIFE
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Mi nakushukuru kwa kunilisha wow! wow! wow! kwa hiari yangu. Na kale kaulanzi pia kalinichangamsha.Ukioa tena usisite kunambia.
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    .........Yesu akamuuliza wako wapi wale kenda wengine waliopona,Mbona ni huyu msamaria pekee amerudi kumshukuru Mungu?.............
    Ubarikiwe na Bwana.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Ndo nachokupendeaga tu mama. Huchezi mbali na maandiko!
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    tunakutakia maisha mema yenye fanaka................... kumbukeni kumaliza kila neno litakalojitokeza kati yenu ndani ya chumba chenu na kabla siku nyingine haijaingia, hiyo itawaepusha na mengi yanayoaminiwa kuwamo ndani ya ndoa................Mungu awabariki sana............
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nitahakikisha nimapata MOVIE ya tukio zima then nitawaita geto watu wangu wote tumle mbuzi,tuangalie movie na tukate maji kama kawaida
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    PJ Bana! Hahaha! Nimekugongea Senksi kwa ubunifu wako. Japo nimekuelewa vema!
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kaka nashukuru sana kwa kunitambua
     
  12. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mungu awabariki sana
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Afta Kwarezma... Pliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiz!!
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Afu wewe ndugu yangu ulianzaga vizuri sana hapa kwenye jamvi. Sijui nani alikubadilisha! Nilijua nimepata mfuasi kumbe ilikuwa nguvu ya soda?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Kagonge senksi basi kule.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Unaona unaanza kuharibu dili? Kwaresma ndio safi, tunateseka na serengeti za baridi!
     
  17. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133

    Why should the wedding ring be worn on the fourth finger?

    There is a beautiful and convincing explanation given by a Chinese Legend...

    Thumb represents your Parents
    Second (Index) finger represents your Siblings
    Middle finger represents your-Self
    Fourth (Ring) finger represents your Life Partner
    & the Last (Little) finger represents your children

    Firstly, open your palms (face to face), bend the middle fingers and hold them together - back to back
    Secondly, open and hold the remaining three fingers and the thumb - tip to tip (As shown in the attached figure):

    Now, try to separate your thumbs (representing the parents)..., they will open, because your parents are not destined to live with you lifelong, and have to leave you sooner or later.
    Please join your thumbs as before and separate your Index fingers (representing siblings)...., they will also open, because your brothers and sisters will have their own families and will have to lead their own separate lives.

    Now join the Index fingers and separate your Little fingers (representing your children)...., they will open too, because the children also will get married and settle down on their own some day.

    Finally, join your Little fingers, and try to separate your Ring fingers (representing your spouse).
    You will be surprised to see that you just CANNOT....., because Husband & Wife have to remain together all their lives - through thick and thin!!

    ISN'T THIS A LOVELY THEORY?
     

    Attached Files:

  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babu
    Katika shauri zooote ulizowahitoa hapa jamvini, hapa kwenye red umeniacha na kenua meno yangu yote 16!! Duh
     
  19. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Halafu mi nitateseka na nini?? Divai unayo Geoff??
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Babashka upo? Hujambo lakini? nimekumiso kweli yani.Si unajua najiandaa kuwa mheshimiwa mama mchungaji senior pastor.I hope utaniunga mkono.
     
Loading...