Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani Mods kwa tangazo la Ndovu bariidi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Jan 24, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wakuu sina budi kuwashukuru moderators kwa banner la tangazo la ndovu barrrdi aisee.....Linahamasisha kufanya kazi kwa kweli.....imagine kwa sasa nimepata nguvu kweli kweli....
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    .....lol........ YoYo..... Dah! BTW nimeipenda sig yako.... Ni ya ukweli.

    "Tafuta jinsi ya kuishi maisha yenye uzima wa milele na kupokea msamaha toka kwa Mungu"
     
  3. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndovu bariiidiiiiiii!!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kule Jukwaa letu waweke KONYAGI na AMARULA
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe sana.....hilo tangazo lakini wengine wale wa ile dini watasusa naona kutembelea jf....
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aisee arifu...... mtauana kule
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama vp mwishoni mwa page liwekwe la KIPAPLIPAPLI!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    na Savana wasiisahau....
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    shemegi bana.....hilo ndo lipi....?....si bora redds....
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ndovu.jpg Nimepeda tu rangi ya hiki kinywaji! Green for life!!
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mwisho kabisa wahamasishe kunywa supu ya pweza, nasikia ni seafood nzuri sana!
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kuna maana gani kususa kama utakuja na ID nyingine? lol.... Mimi sielewi Invisible kafanya nini hapa JF to the extent a person can not keep away kabisa! lol
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    La TUSKER BARIIIDI...
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mama....kuna watu wanaweza kuandamana kuwa jf imekuwa klabu ya mvinyo.....si unajua hizi dini zetu....hukumbuki mwanamama yule wa nyimbo za injili aliponea chupuchupu kutengwa kanisani kwao kisa alifadhiliwa na kampuni maarufu kwa uzalishaji wa mvinyo yenye jina la mlima maarufu......
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    arifu hili ndo lipi?....
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nasisi wa pingu, watuwekee tangazo letu!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Mi naomba watoe hiyo makitu watuwekee ta Tusker Malt Baridiiiiiiii!

    Ile kitu aliyeigundua Mungu ameshamsemehe dhambi zake zote......

    Huwezi gundu makitu tamu namna ile afu ukaenda motoni....Never!
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Wewe uatakuwa YANGA na CCM........ngoja upungukiwe damu ndio utaijua SIMBA :lol::lol:
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Astaghfirullah! :shock:
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Umejuaje?....kumbe magenious tupo wengi humu...lol!
     
Loading...