Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani kwa newmzalendo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Radio Producer, Feb 19, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Baba kama unakumbuka ulinielekeza kufungua website kwa domain.co.cc na kuimask! duh nimekukubali! nipo hewani sasa! ila nimeamua iwe ya kikoffical tu iswe wikliks wataniua! Thnaks sana kikwetu WABEJA SANA!
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mbona hutukaribishi tuangalie

    Tupe adress basi kama mambo yako tayari
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wabeja khulumba
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    karibu tena .in JF its all about sharing and giving knowledge . website inaitwaje ?
     
  5. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Radio Production - Powered by CO.CC ipromote pia ndugu yangu tupate noti!
     
  6. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nimeicheki,umeanza vizuri,ukishaanza kupata pesa,mlipe professional akutengenezee kitu kizuri zaidi.or u can contact me when u r ready.trainning proposal yako inaeleweka though nakushauri uipost ktk forum ya wataalam wa lugha waipitie.
     
  7. peck

    peck JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    goooood! keep it up
     
  8. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe.
    There is something about it that bothers my listening flow. Inawezekana ni sauti au like you said, mpangilio wa maneno na matamshi katika kila sentensi.
    Mwanzo mzuri lakini.
     
  9. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msijali wakuu nitajihidi ndo imefanyiwa kazi kwa muda wa siku 3 tu! Then hata mimi sina education ya web designing just utundu tu! Nitaifanyia marekebisho soon na baada ya hapo nitawasiliana nawe mzalendo!
     
  10. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi ndugu yangu usijali nitaifanyia matibabu!
     
  11. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    forum gani mkuu nielekeze niitupe humo!
     
  12. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mazunguse acha upumbafu pliz! Usitake tufikishane mbali since nakufahamu mapaka mlango wa chumbani kwako! Mjinga wewe!
     
  13. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mazunguse acha upumbafu pliz! Usitake tufikishane mbali since nakufahamu mapaka mlango wa chumbani kwako! Mjinga wewe!
     
  14. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mazunguse acha upumbafu pliz! Usitake tufikishane mbali since nakufahamu mapaka mlango wa chumbani kwako! Mjinga wewe!
     
  15. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Sasa mkuu unaisaidiaje? nataka niipitishe kwenye forum ya wataalamu wa lugha! Ni wapi? nitajitahidi mkuu nikiwa safi nitakutafuta wewe!
     
  16. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    click home,then utaona Jukwaa la Lugha.ipo chini kidogo ktk listing ya homepage.hapo kuna wataalam na watu wenye intrest kubwa na lugha.
    kama ilivyo akina Ivuga na Maria Roza ktk jukwaa la mambo ya kikubwa.i believe kuna wata with same passion ktk suala la lugha wataweza kukusaidia kuiboresha vizuri
     
Loading...