Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shughuli ya ufanguzi wa tawi la chama ni hadi polisi wakubali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mumburya, Sep 12, 2012.

  1. m

    mumburya Senior Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi naomba mnieleweshe, je,shughuli ya ufanguzi wa tawi la chama ni hadi polisi wakubali?

    Naomba kutoa hoja.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Yes, kama ni la chadema. Mti wenye matunda ndio unaopopolewa mawe.
    Una suali ama suala lingine?
     
Loading...