Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shubaka ni nini kwa English?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Saracen, Apr 28, 2011.

  1. S

    Saracen Senior Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    najaribu kujiuliza hivi shubaka ni nini kwa English

    nadhani inaweza inaweza ikawa ni katika jamii ya samani lakini siijui ni nini
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Peephole, porthole, shelved recess in a wall, Alcove, drawer.
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Sawasawa Mkuu. Umemaliza kila kitu.
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hata kwa kiswahili mi nilikua sijui. ila nimesha jua sasa
     
Loading...