Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shost! Nani kakwambia Bwana anawekwa hapo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Analyst, Jun 3, 2011.

  1. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Salaams!

    Wapendwa, mmewahi kusikia majigambo ya mashost juu ya kuwateka kiakili/kimapenzi bwana zao wakionesha kiganja na kudai wamewaka hapo kumaanisha jamaa zao hawana ujanja na hawafurukuti?

    Nimekuwa nachekeshwa sana na kauli za aina hii maana nijuavyo mimi mwanaume kumkubalia mambo mengi partner wake si lazima itokane na kupagawishwa saana kimapenzi au kiujeuri na mwandani huyo. Wakati mwingine jamaa anakuwa anamwonea huruma kutokana na pengine hali yake duni kimaisha, marketability (hauziki/havutii), historical background nk. lakini kabla ya kuchunguza vijimambo hivi demu hudhania yeye ni special saaaaana na kwamba ndiyo maana anapewa kila anachokitaka.

    Mashost tujuzeni kaka zenu, nani huwarubuni nyie kiasi cha kuamini mmewaweka bwana zenu viganjani na hawafurukuti? Siku ukigundua mdogo wako tumbo moja ana mimba ya mshikaji utafuta vipi kauli?
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,976
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Imeelekea wewe bado ni mdogo na hujawahi kuwa na mpenzi.
     
  3. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Kwa nini? Mbona kiumri naelekea 50yrs Inawezekana sijawahi kuwa na mpenzi kwa maana unayokusudia lakini nimewahi kupendana na akina dada kadhaa kabla katika maisha yangu. Kwa sasa nimestaafu na kutulia sehemu moja. I had 1mdada niliyemtosa baada ya kumsikia akidai ameniweka kiganjani wakati lengo langu ilikuwa kumpunguzi machungu ya Boyfriend aliyekuwa naye kabla yangu kwani alikuwa anasononeka na kwa kujua bado anamfeel sana jamaa yake nikawa najitahidi kumjali kwa kila namna ili asijihisi makapi.

     
  4. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha kashfa wewe, mbona wewe alikuvutia mpaka ukamfuata? Sasa unasema ulimuonea huruma, jamani wanaume, hata siku moja mapenzi hayahitaji huruma, huruma ipo kivyake hukooooooooooo na mapenzi yapo kivyake. Uwezi kuwa na mtu haujampenda/kuvutiwa nae, halafu huseme upo nae tu kwa sababu unamwonea huruma kivipi.
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizo ni statements za wanawke wa mitaani, do not take them seriously!
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaniudhi, kwa maana ingine hata wewe huuziki, la sivyo usingekaa na mtu asiye uzika. Acha dharau zako.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mijanaume ya aina yako ndo inatakiwa igeuzwe nyoka kabisa nini kuwekwa kiganjani
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Wewe ni baba huruma hadi uwe na mpenzi kisa unamuonea huruma. Utaonea wangapi huruma kwa mwendo huo.
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,976
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama ulikwenda kwa huyo mdada kihuruma, lengo lako lilikuwa moja labda la kujiridhisha mwenyewe na siyo kuwa na uhusiano wa kudumu.

    Si unaona umempata mmoja ambaye umempenda na yeye ndiye huyo aliyekuweka kiganjani hata kama hajisifu mbele ya watu. Kwa maana kwamba ulichukuwa hatua ya kwenda naye kanisani/msikitini mukafunga ndoa, na huwa munajadiliana kwa mambo tafauti.
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    The analists umenikumbusha hiyo mie pia huwa nachukia mtu akisema amemuweka kiganjani mpenzi wake hayo mengine ya kumuonea huruma coz hauziki sina hakika nayo kabisa
     
  11. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Safina my dear,
    Point yangu hapo si kuanzisha uhusiano bali ile care (kujaliwa/kuthaminiwa/kudekezwa/kupewa kila atakacho nk.) wakiwa ndani ya uhusiano tayari. Please rudia kuisoma topic. Sikusudii bwana kumtongoza bibi kwa kumwonea huruma isipokuwa ile kumjali zaidi wakati tayari wapo pamoja kimahusiano.

     
  12. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Shantel, zungumza na wakaka wakwambie ni kwa nini wanakuwa na wanawake nje ya uhusiano wao rasmi lakini bado wanakuwa wapole na wanyenyekevu sana wanaporejea kwenye uhusiano wao rasmi (ndoa au partnership). Utakutana na sababu kibao na huruma ni mojawapo. Wanataka hawa wanaodhulumiwa wajisikie wanapendwa sana kuwaepusha na machungu. Nakwambia wanawake wanaamini vitu kibao sana juu ya wanaume lakini kwa uchunguzi wangu nimegundua hawajawachunguza kiasi cha kutosha na ndiyo maana mmoja atadai kamweka kiganjani wakati mshikaji anaruka pengine na shoga yake wa karibu kabisa.
    Mtu aliyewekwa kiganjani anaweza vipi kumwibia mwenye kiganja penzi lake tena chini ya pua yake?

     
  13. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Ni kweli inawezekana hata mimi siuziki ndiyo maana hutasikia nasema nimemweka mtu kiganjani mwangu. Kwa nini watu hawataki kufanya uchunguzi kujua kama nisemayo yapo au la? Angalia mfano huu; Nimetamani kupass time na mdada pasipo kujua kaolewa, ana mchuma au la. Inaweza kutokea akakubali lakini akadai yeye ana jamaa yake. Mie namwambia sisi watu wazima hakuna hofu. Akinogewa na mambo yangu ataniuliza kama nampenda kweli au namchezea tu. Endapo nitakuwa nahitaji mambo yake bado nitamwambia nampenda. Wengi wanapoambiwa hivi hujikuta wanapenda na huenda hata wakavuruga uhusiano wao wa awali. Ikitokea akavunja uhusiano wake wa awali na kukwambia "unajua nimwemwacha X kwa sababu ya kukupenda wewe?.....Ukiniacha ntakufa kwa mawazo.....nakuona kama umezaliwa kwa ajili yangu......"nk. Katika mazingira kama haya unaweza kumkuta mshikaji anajifanya kujali kweli wakati yeye mwenyewe anatamani kumkimbia demu kwa kuhofia tabia. Kwa ufupi nakuomba uchunguze.

     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wewe hufai
     
  15. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Una balaa wewe, si bora awe chura maana hatang'ata. Hapo tu ashakung'ata akiwa nyoka si atakuua kabisa? Halafu awe nyoka na siku hizi si umesikia nyoka wanavua magamba? yaani nyoka akivua gamba ina maana sumu inakuwa kali kuliko ile ya awali.
     
  16. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Halafu huo usemi ingekuwa sisi ungesikia "Unatudhalilisha kijinsia" Hata bungeni ungefika
     
Loading...