Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shivji,jenerali kuunguruma kesho nkrumah hall

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by togo, Jan 14, 2011.

  1. t

    togo Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kesho jumamosi professa Issa Shivji na Jenerali Ulimwengu watakuwa na kongamano endelevu juu ya katiba mpya katika ukumbi wa nkurumah chuo kikuu kuanzia saa nne wote mnakaribishwa hata kama sio wana jamii ya mlimani,natamani hata Dk.Yusuf makamba angekuwepo
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...msikose kuwatumia invitation letter Makamba, Kombani na AG then wakikosa waambieni wahudhuriaji kwamba mliwa-invite lakini hawakuja
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee ningependa kujua muda utakuwa ni saa ngapi???
     
  4. V

    Vinmanya New Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ndo umakini wa wasomi tunaoutaka...si kuendekeza miropoka ukweli ni kuwa hawa jamaa watawaprove wrong wale wanaviraka kama werema
     
  5. t

    togo Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda ni saa nne kamili asubuhi wadau wa katiba wote wameshaalikwa AG,na waziri wa sheria na katiba
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    I will be there!!
     
  7. n

    niweze JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Warioba Yumo? How About Malecela? JK Hawezi Kuja Kabisa Mlimani Hii Nina Uhakika...
     
Loading...