Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHIVAZ Noma

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kifulambute, Aug 18, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilipamisi sana pale Picnic Bar na kusafisha macho ya wadada wakazi...... Jana nikaamua nipite pite angalau nioshe macho. aisee nilishangaa napita nikakutana na kabinti kadogo kwa makadirio yangu kangekuwa form I ama II... nilipokaangalia kakanitolea macho ya mahaba eti "mambo brother karibu" aisee nilitaka kuanguka maana huwa nakaona mtaani nikiwa naenda job. Kweli Shivaz Noma usipoangalia unaweza kuta hata demu wako kule....
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahahahaaaaa hiyo ndo kaloleni Arusha.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh nina wasi wasi nia yako ilikuwa sio kupita tuu ilikuwa uko kwenye mawindo wewe tumekushtukia
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wala huwa sina mambo hayo tena huenda kupata kinywaji pale Picnic nikiwa na my wife sitaki shida
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Uko picnic lakn unahangaika na mambo ya shivaz,......ni lazma ujue unapokua picnic utegemea kupata nini na unapokua shivsz unategemea nini?...unashangaa maiti makaburini
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    yale maeneo hata kupita na mtu wako wa heshima usiku ni noma
    mkuu una guts za kwenda pale na mama watoto anashuhudia biashara inayoendelea shivaz
    maana pale ni hatari kwa matukio ya moja kwa moja
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani mkuu wewe huwezi pita na mama toto maeneo ya Ohio?
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka kuwa makini wale watoto unaowaona pale wana uniform kwenye pochi na wanashirikiana polisi,
    ukiingia kichwakichwa wanakugeuza dili.
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kupita yes ila sio kwenda kukaa maeneo ya karibu na shivaz usiku
    niliwahi kwenda yale maghorofa ya jirani pale usiku mmoja
    katikati ya maongezi ikafumuka sauti ya mdada alikuwa amevamiwa na kundi la vijana kama sita na nafikiri dada alikula pesa zao akakataa kufanya mapenzi nao sasa alifumuka na sauti kubwa kuwa anabakwa na wanataka wamrudi mpaka kinyume na maumbile
    imagine uko na mama watioto then mambo kama hayo unayasikia au anatoka anaenda toilet anakutana na watu mle ndani wanamaliza haja zao hapo anajisikiaje
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Afadhali huko maana huku Dar kila kona mijimamama tu...
     
  11. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwanamke anayejiheshimu na anujua hayo maeneo hawezi enda pande hizo. Ama uyo wa kwako ulimtoa huko!
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama utaenda pale kwa jukumu la kutafuta totoz sawa lakini ni sehemu kama zilivyo sehemu nyingine tu. Mbona mnaoenda babylon hatusemi msiende na wake zenu? Kuna tofauti gani kati ya babylon na Picnic?
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu ushaenda babylon ukakuta mtu anamalizia haja zake na dem wake chooni
     
  14. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Babylon ndiyo wapi mazee?
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wewe ni wa arusha kweli
    Metropole kwa juu pale kuna club imeanzishwa pale na ni ya muda mrefu sana
     
  16. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata watoto wa chekechea wanajua hiyo ni mitaa ya milupo period.
    Mbona wewe usiende matejoo au mbwa chini na mke wako?
     
  17. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sina Sime ndg yangu Matejoo naogopa kutoka sina kichwa
     
  18. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Exactly!
    Kila mtaa na pahala pana sifa zake, mfano:
    Shiverz - Milupo
    Kaloleni - wala unga
    Sanawari - wanya gofongo
    Ngaleloo - vibaka
    KJuu - wavuta kaya
    Majengo - waswahili
    Triple A - watoto
    Via Via - Ma Ras

    Unaeza ukaendelea na nadhani utakua umenisoma.
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    acha masihara mkuu, binti wa umri wa form one au two si ndo wanaofaa hao????? biashara matangazo bwana
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu kweli wewe vitengo unavijua
     
Loading...