Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shiriki Kuitangaza CHADEMA kila mahali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kimox Kimokole, Feb 18, 2012.

  1. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wapenzi na Wanchama shiriki kuitangaza CHADEMA kila mahali

    Pata Scarf za CDM kwa 8,000 na 10,000 kwa walio mikoani piga 0714 507507/0786 507507

    IMG_1161.jpg IMG_1166.jpg IMG_1170.jpg View attachment 47640
     
  2. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chama kinapata mgao au ni kwa manufaa yako?
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
  4. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA twanga kotekote
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kapello vp? na vp mtu akitaka bendera apeperushe hata juu ya paa la nyumba yake?zinapatikana vp
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu, ungesema tunauza Scarf za Chadema nadhani ungeeleweka vizuri.

    Kwa hiyo kama una pesa ya Scarf itakuwa ngumu kushiriki.
     
  7. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    hiyo nimeipenda....na uzuri hii kitu itasaidia wajasiria wadogo wadogo kama huyo anayefuma hapo.....sio kama wale wenzetu wanaagiza makontena toka kwa wadosi!
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nipo sepuka singida vijijini nitaipataje?

    huku wanaulizia sana ikiwezekana funga mzigo uje nao huku.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Scarf huwa vinatumika sana wakati wa baridi hasa hizo zenye nyuzi nzito. Kwa hapa Dar soko lako litakuwa dogo inabidi ukaziuze mikoa yenye baridi ambayo mingine sijui kama kama wanaielewa hata hiyo CHADEMA unayotaka kuitangaza.
     
  10. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sema kama unahitaji, piga namba ziko hapo
     
  11. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Weka oda utumiwe mzigo, malipo kwa tigopesa au airtel money
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mikoa yenye baridi hapa nchini unaifahamu kweli? hii ya arusha,kilimanjaro, iringa na mbeya,sasa huko si ndo maskani kwa cdm,wewe utasemaje huku hawaijui cdm?Au na wewe matatizo yako yanafanana na ya huyu binti Mwanaasha?
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumbe lengo ni kurudi humo humo maskani mwenu? sasa huku kwingine mtaanza lini na kwa style gani? maana scarf ni za maskani kwenu. Siku zote mnaambiwa jitahidini mjulikane nchi nzima hamtaki.
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    watu kama hao wanaogopa CHADEMA inavyosambaa, maana hii itafanya watu waone fahari kwa chama lao na kuwavutia wengine
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Inapendeza sana mkuu...nitakutafuta!!
     
  16. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    baadaye kofi, khanga na mashatii
     
  17. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yale yale ya kanga, vitenge na kofia
     
  18. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    karibu mkuu kuinua wajasiriamali wadogo kwa kazi za mikono yao. Mimi nimejitolea kumtangazia hapa na nimenunua scarf nne, wengine wampe support ya kununua kazi yake
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Si useme unatangaza biashara mkuu!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Si useme unatangaza biashara mkuu! Tunazijua namba za mawasiliano za wahusika wa chadema, hasa wanaohusika na inventory control. Wewe nani?
     
Loading...