Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shirika la VIWANGO kuwapima watu wa Tanzania.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nzowa Godat, Nov 11, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wakuu haya mambo ni kweli? kwamba watz watapimwa afya na kugongwa nembo ya tbs ! Habari hizi zimeenea sana hapa samunge. Eti, watanzania wengi afya mgogoro ndio maana wanajaa; loliondo, vituo vya maombezi, kwa magagula, INDIA, n.k. na kwamba mapadre hawatafungisha ndoa bila hiyo nembo!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,208
    Likes Received: 16,209
    Trophy Points: 280
    Kaazi kweli kweli!
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Itbidi waanze na viongozi wa Chama chenu!
     
  4. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nonsense
     
  5. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahah just imagine una bonge la chata la tbs tena wapige kwenye masaburi ndo raha
     
Loading...