Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shinyanga: Mkutano wa Pinda wakosa watu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chanya, Feb 26, 2012.

  1. C

    Chanya Senior Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo hapa viwanja vya shycom kwenye mkutano wa mh pinda kiukweli hakuna watu kabisa zaidi ya wanafunzi wa uhuru sekondari waliolazimishwa kuja leo ni ajabu ingawa kuna burudan na naona lori moja limeingia na watu nyomi nb simu yangu haiwezi kupiga pics mdau mwenye uwezo asongee
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku hizi amekuwa mtoto wa Mafisadi, hana mpango huyo mzee ni fisadi tu kama Kikwete, ana uso mzuri kama Wassira.
     
  3. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo mpaka alie tena huyo FISADI!Mtetezi wa posho huyo!atawaambia nini wana Shinyanga washastuka.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwake huyu kukosa watu kwenye mkutano wake wa ki-siasa wala sioni ajabu yoyote maana hivi sasa hatua inayofuatia kwao si kipindi kirefu huenda ikawa ni kule kulakiwa na mvua ya mawe toka kwa wananchi wenye hasira na kukata tamaa kila kona ya nchi.
     
  5. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe wa wapi?kwani anaenda kuangalia watu yeye
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    Mpigeni mawe
     
  7. C

    Chanya Senior Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna lori la halmashauri ya shy vijjn limeleta watu zaid wapo katikati ya uwanja tu wanashangaa nyoka tena ni wafunzi wa shycom na uhuru sekondari
     
  8. C

    Chanya Senior Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaja kuhutubia watu!
     
  9. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeona majukwaa hapo uwanjani nikajiuliza ni nini tena ilikuwa naelekea Kanisani baada ya kutoka nikaona trafic na magari wako speed ndipo nikagundua kuwa Ooh kumbe ni PM!
    Nikajisemea moyoni hana jipya kwahiyo niendelee na shughuli zangu.
     
  10. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pigen huyo mtoto wa fisadi
     
  11. d

    dmayola JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwanzoni alionekana kweli mtoto wa mkulima lakini sasa anonekana kibaraka wa mafisadi kwani alishatuambia kupitia bunge kwamba kupambana na mafisadi ni hatari kwa usalama wa nchi. watu wameshamjua anatumika kama shockup ya magamba. kiboko yake madaktari
     
  12. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mfetueni huko fasta
     
  13. D

    DOMA JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kamuulize anajisikiaje?
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa mazingira ya siasa chafu za sasa bila picha ni siasa tu
     
  15. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watu amepata tatizo kwa mikutano inayofanyika Shinyanga hasa kama ni CDM wanafanya mikutano hiyo ni tofauti na mikutano ya CCM ama serikali yake.Mkutano wa CDM hata ukihutubiwa na kaimu mwenyekiti wa CDM mkoa,hujaza watu wengi sana tofauti na mkutano wa leo,pia kwenye mkutano wa CDM watu huja wenyewe bila kusombwa na magari lakini wa CCM huletwa na malori
     
  16. M

    MWananyati Senior Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkumbuke kuwa hilo jimbo walishinda CDM. mkurugenzi akachakachua matokeo akampa wa CCM.
    Hivyo haya ni matokeo ya movie ya mwaka 2010
     
Loading...