Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shida za ndoa ( maoni ya wanaume)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bahati mbaya, Oct 24, 2012.

  1. b

    bahati mbaya JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 536
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mwanamke, nina miaka 36. Tumejaliwa kupata watoto 2 katika ndoa yetu. Kipato cha mme wangu ni cha kawaida maana siyo kwamba anakaa nyumbani naye ni mtafutaji. Kwa lugha nyingine yeye kajiajiri. Mimi ni mwajiriwa wa Serikali ila kipato changu ni cha hali ya chini.

    Jambo la kushangaza yeye haudumii familia kwa chakula, mavazi wala Elimu ya watoto. Pamoja na kutonunua chakula bado anapata huduma zote hapa nyumbani bila kujali nani anauhudumia familia yake. Mwanzoni mwa mahusiano yetu alikuwa walao anachangia mahitaji ya familia ingawa siyo kwa kukidhi. Miezi sita iliyopita kachukua mkopo ambao sikujua aliutumia kufanya nini maana nimegundua hivyo baada ya kufuatilia sana. Naelemewa na majukumu ya familia.

    Je wanaume wote ndivyo mnavyoishi katika familia zenu?
     
  2. YETOOO

    YETOOO Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mod hamishia huu uzi MMU sio mahala pake hapa..na mtoa mada jaribu kupitia majukwaa mbalimbali yaliyomo humu ili ujue wapi pa kupost nini.Pole ila endelea kumlea mumeo umeshamzoesha.
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwanini usimkalishe mkaongea na kupangiana majukumu, mf. nani ashughulikie ada na uniform za watoto, nani ashughulike chakula?
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Poleeeee! Ndo maana wenzio tunawajengea utamaduni wa kutuhudumia na kuzoea kuchunika tangu stage za awali, ukimzoesha kumuhudmia ndo inakuwa kama hivo tena majukumu yanakuzidi. Hapo tiba ni kuwaambia washauri wenu wa ndoa waongee nae ama na wewe unaanza kujiakausha!
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kaa nae mlizungumzie hili lasivyo mtimue nyumbani usimlee kama mtoto mdogo naona yeye kazi yake kwako nikumega baaaasi
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,632
    Trophy Points: 280
    Aisee kumbe kuna wanaume mashujaa kweli kweli, jamani na sisi tunaumizwa na wanawake hawasupport chochote na wanatuzidi kipato ila tunakufa kiume tu na maumivu yetu. kwahiyo likipatikana dume moja kama hilo si mbaya sana anafidia maimuvu ya wanaume tuliowengi.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole, mwanamme kitop huyo
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Nayeye kakuona mzigo ndio maana kakata matumizi
     
  9. p

    patricia Kichao Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Je kama hataki mkae mjadiliane? utakuta mwanaume wa hv kila siku hakosi sababu! hao wanaume siku hizi ni wengi sana. pole my dia Mazoea hayo. wanaume wengi siku hizi hawana mshipa wa aibu kabisa.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hapo sasa Kipipi njooo
    mtandike fimbo na unyumba usimpe
    yaani kula umlishe,watoto ulee na usiku kucha akukwide? nooo big nooo
    ngoja nimfatute@Natalia kwanza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanawake tumeumbwa kuwawasaidizi sio vichwa vya familia
    kama mtu sio kichwa inatisha
     
  12. a

    anno Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mh na wewe embu tukuulize kama kakipato chako ni kadogo unawezaje kuhudumia hiyo familia kwa kila kitu,,, au kaka yetu kuna mtu anamsaidia na yeye kashtukuia kaamua kuwaachia muendelee kumsaidia na yeye aendelee kula bata zake???????
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Mwanaume daima ni kichwa cha familia. je yeye yupo upande gani? vunja ukimya zungumza na mmeo, ukiona hataki kuzungumza washirikishe washenga, mchungaji/padre/ watu wa karibu kama wazazi
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    hili nalo neno
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Lol! Yaani umenichekesha hadi nimesahau stress zangu. Hivi unajua kuwa mazahausi kama Natalia nao ni ushujaa? Unaomba hela ya saluni (ya kucha, nywele na facial), shopping zisizo na idadi, eating out, mmmh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,632
    Trophy Points: 280
    Hapa ndipo ninapounaga unafki wa wanawake karibu wote, likija swala la mkwanja ndio utasikia eti mwanaume kichwa cha familia, tukitoka hapo utawasikia wanapinga mfumo dume na wanataka 50 kwa 50. huu ni ujinga, naunga mkono system ya waraabu kiasi fulani ila siungi mkono kuwakataza wanawake wasiende shule.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,632
    Trophy Points: 280
    Na inakela zaidi unakuta pesa yake anakuja kununuwa kigari wakati wewe unaandamwa na madeni kila SACCOS lakini yeye hajui ili mradi watoto waende shule, yeye kazi yake kujisifu tu na kuwashauri ujinga wenzake kwamba mwanangu anasoma shule nzuri English Academia!! mwambie mumeo mumuamishe mtoto wenu shule ya serikali kule hawafundishi. Nyambafu.
     
  18. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kha!! sasa huyo nu mume au d1ldo inayotembea?? tupa kule
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mwanamke kulisha familia 100% noo sio fair aisee!
     
  20. Uncle john

    Uncle john Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaelekea wewe umekaa kibiashara sana. Kwani haki mnazozidai sio hizo? Simtetei ila msipende kukwepa majukumu sana kama mtu wewe. Maisha ni kusaidiana na sio kuchunana. Huo sio utu!
     
Loading...