Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda na usaliti wake"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwangwa, Jul 4, 2011.

  1. m

    mwangwa Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habarin wanajamii wenzangu mwenzenu nmekerwa na kitendo cha mh shibuda mbunge wa maswa kwa tiketi ya chadema kutounga mkono sera ya chama chake kuhusu posho kwangu mm namwona kama msaliti ,ndumilakuwili,si mzalendo wa kwel pia mlafi kwan ameona hatatosheka na mshahara wake alafu nna mashaka na msimamo wake wa upinzan dhid ya serikali ya ccm huyu tuwe naye macho anaweza kuwa mamluki wa serikali ya ccm naombeni comments zenu kuhusu hili jambo jamani;
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nenda kwenye topic inayosema SHIBUDA ASHANGAA DEMOKRASIA NDANI YA CHADEMA na utakuta mjadala umepamba moto huko kuhusiana na swali kama hili lako
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Shibuda naomba atupiliwe mbali kabisa,hafai,ni kama vile katumwa kuiua cdm!lazima chama kichukue maamuzi magumu kabisa kuhusu Shibuda,ikiwezekana afutwe uanachama
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Huyo ni kigeugeu,huwa haaminiki.
     
  5. k

    kiloni JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatumhitaji!!! vua uanachama haraka akahudumie magamba anakotaka.
     
  6. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa kimombo mtu mwenye tabia kama Shibuda anaitwa "Fifth Columnist". Katika jeshi anapigwa risasi na kufilia mbali. Shibuda roho yake iko CCM na kiwiliwili chake kiko Chadema
     
  7. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani chama hakiwezi kuwa kama "nyumbu" wa porini ambapo ukimbia kwa muelekeo mmoja.Shibuda kama shibuda ana freedom of expression.Haiwezekani as a human being kufikiri sawa,vile vile hilo la posho kama ni kauli ya chama lilipigiwa kura ama kulikuwa na kikao kufikia kauli hiyo?.Yeye atajuaje kama maamuzi yalifanyika through "kitchen cabinet" ama ki "kamkunji"?

    Chama bila kutofautiana kimitazamo sawa sawa na kanisa/msikiti ama kampuni ya mtu binafsi.
     
Loading...