Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by dilu, Oct 10, 2012.

  1. d

    dilu New Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa bkuilewa tume ambayo iliundwa na waziri kuchunguza kifo cha aliyekuwa,mwandishi wa habari wa chanel ten,iliunndwa ili baada ya uchunguzi itoe matokeo ya uchunguzi wao,lakini badala yake imechunguza wanashindwa kutoa matokeo ya uchunguzi eti,shauri lipo mahakamani,sasa kulikuwa na sababu gani ya kupoteza gharama na muda kwasababu ya kufanya uchunguzi,ambao hauna majibu ya uchunguzi wao.
     
Loading...