Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe za miaka 50 ya Uhuru Ziliko noga na Zilikododa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Duble Chris, Dec 10, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hi JF members

    Jana tulikuwa tukiadhimisha miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika kwa mtazamo wangu kupitia Star TV Sherehe hizi

    • Mwanza - zilidoda watu wachache walijitokeza uwanjani
    • Tabora - zilifana sana - maandalizi yalikuwa mazuri wazee wenye kumbukumbu walialikwa
    • Dar - Ndiko kiini sherehe zilifana sana kwenye shamba la bibi
    • Arusha - kuna tetesi kuwa zilidoda

    Vipi mkoani kwako tathamini ikoje ? .....Zilifana au Zilidoda
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,133
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    mimi sikuhudhuria kwa hiyo sina jibu sahihi.
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aahhh jana kupitia star tv taarifa ya habari saa mbili usiku ndo nilijua kwa nini Tabora ni masikini kiasi kile. Tabora miaka 50 ya uhuru haina barabara ya rami inayounganisha mkoa wowote.
    Mzee mmoja alisema ni kutokana na uchu wa madaraka wa watu wa Tabora kutaka kumuondoa Nyerere madarakani ndo kumesababisha Nyerere apige marufuku maendeleo Tabora. akina Kasela Bantu, Chifu Fundikira na wengine wa wakati huo walitaka kumpindua Nyerere.
    Bado natafakari sana mtu mmoja kuwanyima maendeleo maelfu ya watu kwa ajili ya watu watatu tu.
     
  4. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Endelea kuchukua maoni but tutafurahi kama recommendation za survey yako zitasaidia kutupunguzia makali ya maisha................as kufana au kutokufana ni sawa na kupendeza au kuchukiza kwa bibi harusi siku ya ndoa.......hakuna muunganiko wa moja kwa moja na maisha halisi
     
  5. m

    massai JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Arusha nasikia nikama hapakua na kitu kama hicho vile,mimi nilikua mwanza nikama vile soka la chandimu ,watu wamechoka na upumbavu wa sisiemu.
     
  6. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Habari za Tabora kwa mwezi kwa wastani huta zinatoka mara 1. Fuatilia vyombo vya habari. Je waandishi wetu nao wameisusa Tabora kwa nini?. Tafakari!
     
Loading...