Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe za kuzima mwenge Tanga - Live

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpita Njia, Oct 14, 2008.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nipo na glasi yangu ya shurbati nikiangalia TBC1 wakileta live mambo ya kuzima mwenge kutoka mkwakwani Tanga. Kwa kuwa ninaweza kuwashushia, haya ndiyo yanayojiri hivi sasa.

    Mapema, kulikuwa na misa ya kumbukumbu ya mwalimu Nyerere ambayo rais alitakiwa kuhudhuria lakini alishindwa kufanya hivyo na kumtuma kapuya kumwakilisha.

    Baadaye alipoamka, alikwenda kukagua maonyesho katika mabanda ya vijana.

    Hivi punde ameingia Mkwakwani na vijana wametumbuiza halaiki bomba. Walipoimba ule wimbo maarufu-NI WAJIBU TUMSUHUKURU BABA NYERERE, JK alishindwa kuvumilia akaamka kitini na kuanza kucheza sambamba ya midundo ya wimbo.

    Hivi sasa kuna burudani za nyimbo za kienyeji, akina mama wa Tanga wanakatika kinoma-naona mmoja anakata viuno na chungu kinachowaka moto kikiwa kichwani Mh! mambo ya tanga hayo!
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mambo makubwa, wachina nao wamo. Hivi sasa wachina wanaonyesha utaalamu wa kuoigana kung-fu
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baada ya wachina kumaliza vitu vyao, sasa tunaendelea kuburudika na ngoma za tanga
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijui hawa Vodacom wamefadhili vikundi vyote vya ngoma! maana kile cha kwanza walikuja wamevalia fulana za Voda, na kikundi hiki nacho kimevalia fulana za Voda vilevile!
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh! jamani, hawa wadada wa Tanga, we acha tu! Naona wanakatika huku Abdulazizi akiteta na mama salma, sijui anamfafanulia kitu gani!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa umefika wakti wa hotuba. Z'Bar inawakilishwa na waziriw a ajira-Asha Abdallah Juma-anasema kazi inayofanywa na JK kuongoza nchi kwa umahiri ni zawadi tosha kwa wazanzibari
     
  7. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu MN kwa taarifa kutoka kwa wakwe!
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waliowahi kuwa wakuu wa mikoa wa Tanga nao wapo, akiwamo Mzee Kingunge
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    TICTS nao wamo, mzungu wao alipewa nafasi ya kuzungumza, ameintroduce hotuba kwa kiinglish amemwachia mswahili mmoja, nadhani Ngamilo huyu, anatoa salamu za TICTS
     
  10. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    Kumbe pamoja na uwezo mkubwa wa kupiga story, anaweza mambo mengine kadhaa?!



    .
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    TICTS wanasema wamechangia sh mil 36 kwa miradi mbalimbali ya mwenge mwaka huu. Pia imetoa sh mil 1 kwa kila mkoa nchini wka ajili ya shughuli za maendeleo.
    sasa ni zamu ya kapuya
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ameshaanza porojo zake, eti anasema wanyamwezi ni watu wa Tanga na ndio maana yeye, Mwapachu, Kigoda, wamefanana!
     
  13. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MN, angalia vizuri hao ni wachina au wale wasambaa wa bumbuli huwa wanakuwa weupe na wafupi.....
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    miradi (halisi) ya zaidi ya sh bil 90 imezinduliwa nchini kote wakati wa mbio za mwenge
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa tu, mbio za mwenge mwaka huu ziloizinduliwa Mei 29 na Pinda kijijini Msoga, bagamoyo-alikozaliwa JK
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwakani uzinduzi wa mbio za mwenge utafanyika Mwanza na kuzimwa Mara. Sasa wakuu wanashuka jukwaani kuona mwenge ukiingizwa uwanjani
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ni wachina kabisa baba yangu, na nywele zai za kusimama
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sisi tunataka kuuwasha mwenge, na kuuweka juu ya mlima kilimanjaro, utuletee matumaini... wananikumbusha mbali hawa!!!!
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakimbiza mwenge-Selemani Jecha, mkoa wa Magharibi Unguja, Mohamed Magati-Pwani, mkuu anaongea naye sana anapomkabidhi cheti---aaaaah huyu mtangazaji wa TBC anasemasema kiasi siwezi kusikia majina ya wakimbiza mwenge wengine
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bakia Abdallah Hamis-kaskazini pemba-ni binti huyu, Shanes Martin Nungu-kiongozi wa mbio za mwenge - anatoka ERuvuma. sasa anasoma risala
     
Loading...