Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shemeji na wifi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rweyy, Nov 9, 2011.

  1. rweyy

    rweyy Senior Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    habari wana jf kuna kesi imelwetwa hapa kwangu niweze kutoa ushauli ila kabla ya sijatoa ushauri nimeona nipokee ushauri kutoka kwenu wana jf kuna kaka mmoja ni jilani yetu ameoa na ana mtoto mmoja kuna mdogo wake wa kike katoka kijijini kaja kwake ili amtafutie shule asomee huku mjini kamaliza kidato cha nne ila hapa nyumbani kuna kaka yake na mkewe huwa anakuja siku za weekend huyo shemejie yuko chuo ila kila weekend lazima aje pale nyumbani sasa huyu kaka alipigiwa simu na mdogo wao wa mwisho aliyeko kijijini kuwa huyu dada anaeishi nae hapo kwake ana uhusiano wa mapenzi na shemejie baada ya uchungunzi wa huakika kakuta ni kweli na baada ya kumuuliza dada kakubali ni kweli sasa afanyeje? mkewe akiulizwa wafanyeje ni kulia tu kwamba kaka kaniabisha. kumuzuia shemeji asije pale anashindwa maana shemeji na mkewe kwa sasa hawana wazazi.huyo shemeji anamuona dada yake kama baba na mama kumurudisha dada kijijini hatakwoswa elimu. akiendelea kukaa hapa uhusiano utaendelea .ninaomba ushauri kipi kifanyike
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Aisee..
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    awaoze tu, hakuna shule hapo
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    watumie condom.....case closed.....
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wacha we kimeumana kwa shemeji tena!?
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhh mie bado nahangaika na kesi na beki tatu wangu, ngoja wengine watakujibu! Dunia imejaa matatizo hii!
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    waitwe na wasomee hati ya mashitaka na kupewa ushahidi kibao....................wapewe nafasi ya kutoa udhuru kam kama upo..................na waweke mipango yao ya baadaye bayana isikike na kueleweka...................sijui wana umri gani.................ninahisi wote ni zaidi ya 18.......................baadaya ya kukamua hizo taarifa utakuwa kwenye nafasi ya kuwashauri au kutujuza ili tukushauri......
     
  8. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    sasaaa...ninii cha ajabu,wote vijanaaa.mwambie mwambie huyo aliekuletea kesi apige kimyaa,na huyo dadaa analia nini kahaibishwaaa,kwani nini kitu cha ajabu hapo.then dogo shujaaa kakandamizaa malii za shemeji yake cse dada ake na yeye kakandamizwaa,malii kwa malii hainaa ubaya..tahadhari jamaa awambie wasiwe wanafanyia kwenye bed lake
     
  9. t

    togo Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa aliwahi kumkandamiza bibi yake alipobanwa akasema analipa kisasi kwa dingi yake kwa nini anamkandamiza mama yake na yeye anamkandamizia mama yake(bibi)
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    aisee nini hebu mwaga ushauri. mi nitarudi baadae na nondo.
     
  11. Geen

    Geen JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Du,waozwe tu kesi iishe
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ngoja nitafakari,nitarudi
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Sio dhambi!!
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa hao wenyewe wana msimamo gani na uhusiano wao?
     
  15. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Waokoke
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    amekunyima nini ?
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    waoane tu,kwani ndugu hao?
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani kesi imekuja ww ukaamua kuwasha laptop yako au simu yako wakati munaendelea kutatua kesi ww unatype huku loh! kweli we noma ...........
     
  19. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna tatizo hapo. Hakuna sheria ya dunia wala vitabu vya dini vinavyokataza hao watu kuwa mtu mke na mume kama wakitaka. Pia kuna watu wengi tu wameishia kuoana katika hali kama hiyo. Mimi binafsi nawajua jamaa wawili. Kaka na dada walionana na baadaye mdogo wa kike wa mume akaolewa na mdogo wa kiume wa mke. Tena moja ilikuwa ni harusi ya kanisani kabisa na sasa wanafamilia na wanaishi vizuri.
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    tatizo liko wapi hebu waacheni wafaudu tundi.
     
Loading...