Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shemeji kumfulia chupi mumeo kosa???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 2, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Duniani kuna mambo
    niko lunch moja hapa karibu na sheraton ya mwanyamala dada mmoja anasikika akimwambia
    mdogo mtu we kama uwezi kumtunza si tutakusaidia na kama uji mbona nimeshamfulia sana mumeo
    chupi we unanihisi leo lo!!!yaalaah nkaona yawezekana sie tulieweka mashemeji yawezekana
    tukaponja nini siku moja....jamani unakula kuku na yai lake ni halali kweli???
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah ndio mnayoyataka hayo...tamaa kibao alafu wewe ndio kwanza waleta hapo hapo nyumbani . tuwe makini jamani watu wenyewe sie siku hizi wote wananii sio wanawake sio wanaume
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanaume hawabebeki umfulie chupi usimfulie akiamua kupiga mzigo anapiga tu, mbona huko barabarani wanatongoza huko nako nani anawafulia chupi? tabia haina dawa.
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Nasikia TGMP/ na TAMWA wamepiga marufuku wanawake kuwafulia chupi waume zao eti ni kinyume na haki za msingi za binadamu mwanamke
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kumfulia chupi maana yake kufanya naye tendo la ndoa kama mume na mke na siyo kuloweka chupi kwenye komoa na kuipikichapikicha!
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nionavyo mimi chupi ni nguo tu kama shati,soksi,leso,kapelo and the alike!Shem akinifulia poa tu.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwan chupi sio nguo??mi namfuliaga tu hadi nyanya puzo!!
     
  9. m

    muhanga JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    do you believe in succession plan? hiyo ni best example yake shem anaanza majukumu kidogo dogo kwa kufua vichupi mwisho anamalizia kila kitu mbona mambo ya kawaida hayo??
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa ...........lol!! Sante dear kwa kuniongezea furaha na hii comment yako!!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    whaaat? Shame on them. Huyo dada na shemejie wasokua na staha!
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hah hii sijaisikia maana itakuwa nao wamevunja uhuru wa mtu binafsi!
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kumbe una kaa kwa shemeji...
     
  14. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haaah
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    we unakuta shemeji mwenyewe anakutega basi inabidi umalizane nae tu. Ila kuhusu kufuliana chupi,inategemea mazoea yenu na shem wako. Nalog off
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wanaume wavivu jamani! Hadi chupi lako unashndwa kufua hadi ufuliwe. Khaa!
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hata mm napinga hili la chupi kufuliwa na mke
    ujinga mtupu kwann usifue bafuni ukioga hata soksi fua mwenyewe
    wanawake acheni kuwanyenyekea midume zembe,wote mko kitu kimoja ya nn ww kuwa kama punda wake???
    zama za miaka 50 imepita.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    sante, tena unakuta huyo mwanaume kabla hajaoa kazi zote alikuwa anafanya, akishaoa anataka aishi kisultani kufuliwa hadi viziba vikojoleo.
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Kweli weye ni mwana ndoa!
     
  20. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hahahaha lol.
     
Loading...