Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shemeji kamfumania halafu………….

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 30, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hebu tuchukulie kwamba, unaye shemeji yako, yaani mdogo wa mke wako, ambaye ni mwanamke mnayeishi naye nyumbani. Inatokea kwamba, huyu binti amekufumania na mwanamke mwingine.

    Wewe unamwomba kwamba, asimwambie dada yake, yaani mkeo. Anakubali baada ya kumbembeleza sana. Lakini, pia anakupa masharti kwamba, ili asiseme kuhusu fumanizi hilo, inabidi uwe upande wake kila dada yake (Mkeo) akiwa anamfokea, kumlaumu au kufanyia lolote baya. Je hebu niambie , kama ni wewe ungefanya nini kwenye mazingira kama haya?
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    ah hapo tena pagumu...ila kwa sababu yeye kashika mpini itabidi nikubaliane tuu....maana akivuta mie ndio nitakaye umia. pia nitaanza tafuta njia yakumtoa hapo home.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,151
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ikitokea kweli nitarudi...ila kwa kuwa ni dhana basi napita tu...
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    ha ha ha... Infidelity to the maximum... kweli ipo to stay!!!

    Na a mwanaume yeyote ambae atawekwa katika hio position
    na akakubali tayari huyo bibie anakua ni mke mdogo... maana
    you have an understanding ambayo hata the wife haoni ndani...
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,542
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    time will tewll
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ili nikubali pia itabidi anihakikishie kuwa nitakapomtetea wife akininyima yeye awe tayari kunihudumia
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwa nini umefikiria hayo?
     
  8. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hata siku moja!!...ukifumaniwa ni lazima ukatae!. Hata mkeo akikufumania live, mwambie "It's not what it looks like"..kataa,kataaa!!
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Huwa naletewa kesi za namna hii.............
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kama ningekuwa mimi ningemkubalia ili kwanza nizime hilo zali la mentali.

    Baada ya muda namweleza kuwa makubaliano yetu yamenishinda na asithubutu kumweleza dada yake....Akijidai mjanja nami namwambia dada yake kwamba amekuwa ananifanyia vituko ili nikubali kutembea naye. Baada ya kukataa nidyo akanitungia hiyo kesi

    Hadi hapo itakuwa ni jukumu la wife kuchagua wa kumwamini. Na kama anaishi kwangu na ninamtunza...sharti ni kwamba baada ya hiyo issue kuwa public lazima yeye aondoke!

    Nadhani hadi hapo atakuwa amebeba liability na naamini kama ana akili hawezi tena kujaribu kumweleza dada yake!!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Typical Man indeed...lol... Kobello hii kali!!!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Yuko sahihi kabisa,

    Mwanamume wa kweli hanyooshi mikono juu hata kama risasi zoooote zimeisha.....Ikibidi anatumia singe...

    Kukiri kwamba kweli umefumaniwa ukibanjua nje ni udhaifu unaotakiwa kukemewa kwa nguvu zooooote.....
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli dhamira haitakushtaki?
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mie sio mwanaume.. lakini ninavoelewa ni kua kama yule mdogo wa wife akijieleza hivo kwa huyo shemeji (suala la kupendelewa) huyo mwanaume atakubaliana nae... sio sababu ya kukwepa eleza the wife... bali sababu ya kutaka kujenga bond na huyo binti kumuwezesha nae pia atoke nae...
     
  15. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Mtambuzi:
    Unless you are lookiing for a bandaid solution, i.e . "kusitiri kidonda on the surface wakati ndani kinaoza", then dont listen to this.
    Sooner or later, these things have a way of coming out, bora ukae chini na mkeo umueleze ukweli and be done with it. Hicho cha shem
    kusema atakufichia siri with this and that condition, I think that bunch of bs. Dont forget that huyo ni ndugu yake so even if she promises not to tell eventually, she may then where will that leave you?
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kipi bora...dhamira kushitaki au kuokoa ndoa???

    Hayo nitayafikiria baada ya kuhakikisha kuwa mke wangu bado yuko na mimi na kazi ya shetani aliyenifanya nikabanjua nje imeshindwa!!
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    That is Point!
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu kama hicho kwenye ndoa...Eti umweleze ukweli mkeo kwamba ulienda kufanya kweli kwa yule Asha, mtoto wa jirani yenu mzee Musa???

    Mwanamume wa namna hiyo atakuwa mpumbavu...Siku zote wife anatikiwa kuamini kwamba mume wake hawezi kutembea nje ya ndoa. Sasa ukishamueleza kuwa kweli umevunja hiyo imani yake kwako utaweza kusema kwamba bado una ndoa na mke?????
     
  19. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hata siku moja, usikubali hii haisidii bali itaharibu ndoa.
    The eleventh commandment "Thou shall not get caught,if caught thou shall not admit".
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Siyo kweli mkuu....

    linapokuja suala la mume...hakuna kuaminiana...Yaani mtu hawezi kumwani hata mama yake sumbuse dada??? Mwanamume ukitumia udhaifu huo lazima utawagombanisha na kubaki na mke wako kwa raha zooote!!
     
Loading...