Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Mkuu wa Mkoa wa Tabora amefariki dunia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by M-bongo, Sep 8, 2009.

  1. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sheikh mkuu wa mkoa wa Tabora, Sheikh Mavumbi amefariki Dunia leo asubuhi mjini Tabora na mazishi yanatarajiwa kuwa Kesho mjini Tabora.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    allah ailaze roho yake mahali pema peponi ameni......
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    RIP Sheikh Mavumbi, Mungu atakupastahili yako kulingana na matendo yako duniani!
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    heri wenye moyo safi maana watamuona mungu......
    moyo wa sheikh ulikuaje? anajua allah.....
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    R.I.P Sheikh Mavumbi. Kweli merudi mavumbini kama jina linavyosomeka. Mungu akulaze pema.
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Angekuwa Baba yako mzazi ndiye amekufa ungethubutu kuandika hayo ulio yaandika hapa!?

    Kuwa na adabu na kuheshimu wazee wa wenzio.
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    انّا للہ و انّا الیہ راجعون
    Inna lillahi wa inna ilayhi raji'un
    Surely we belong to Allah and to Him shall we return'
    Hakika sisi ni wa Mwenyezi Mungu, na kwake Yeye hakika tutarejea.


    Hao juu yao zitakuwa baraka zitokazo kwa Mola wao Mlezi na rehema. Nao ndio wenye kuongoka.
    2:157

    Wale ambao kwamba yanapo wateremkia machungu ya kuwaumiza wanaamini ya kuwa hakika kheri yote na shari inatokana na mwenyewe Mwenyezi Mungu, na ya kwamba amri yote ni ya Mwenyezi Mungu.

    Hao husema: Sisi ni milki ya Mwenyezi Mungu Mtukufu, na sisi ni wenye kurejea kwake Yeye.

    Sisi hatuna letu jambo lolote. Na Yeye ni mwenye kustahiki kushukuriwa kwa anacho toa, na juu yetu kusubiri wakati wa kujaribiwa, na kwake Yeye ndiyo zipo thawabu na malipo.

    Basi hao wenye kusubiri, wenye kumuamini Mwenyezi Mungu, wanapewa bishara njema kuwa watapata magh**** na ihsani ya Mwenyezi Mungu, na wao ndio wenye kuongoka njia ya kheri na uwongozi mwema.

    Nachukuwa nafasi hii kuwapa mkono wa rambi rambi na pole nyingi kwa wafiwa, ndugu na jamaa na marafiki wote.

    MwenyezuMungu awape subra wafiwa katika kipindi hiki kigumu cha majonzi ya msiba wa Sheikh Mavumbi.
    Amin
     
  8. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mmungu amsamehe makosa yake na amuweke katika daraja ya watu wema peponi nasi Mmungu atuwepushe na moto siku hiyo.
     
  9. MWALLA

    MWALLA JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2014
    Joined: Dec 12, 2006
    Messages: 5,264
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    ameeen
     
Loading...