Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shehe na Kinyozi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Domhome, Jan 4, 2011.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Shehe mmoja alikwenda kunyoa kwa Kinyozi, na wakati akiendelea kunyolewa Shehe alitoa ushuzi (alijamba) ndipo, Kinyozi akaguna kwa sauti kubwa na maongezi yao yakaendelea hivi:

    Shehe: Yakhe, mbona waguna hivyo kulikoni?

    Kinyozi: Naona hali ya hewa imebadilika ghafla!

    Shehe: Basi huenda ikanyesha mvua ya Mavi.

    Kinyozi: KWI KWI KWI KWIIII...anacheka!!!!
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ....mmmh..........???
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!Jamaa hana ustaarabu hata kidogo!unapotaka kupumua ni vema ukaenda mbali kidogo na watu,ili usihalibu hali ya hewa!!
     
Loading...