Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheh Bassalleh na kasoro za muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Jul 25, 2011.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,713
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
  2. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo lake anaongozwa zaidi na emotions za kidini kuliko akili yake
     
  3. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ningependa kuiona CV yake! kwa waliyo nayo please!
     
  4. H

    Haki JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said, speech nzuri sana.
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bassaleh si aende kwao Yemen akamuondoe Saleh badala ya kujitia tia na mambo ya waswahili wakati yeye anajiona bwana aliyewauza utumwani? Kusum Bassaleh. **** you and go and make this hell to your people. Kusum ibn Muthnak ibn Sharmutah.
     
  6. H

    Haki JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe inabidi urudi kwenu Congo.
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hoja nzuri Tatizo lake yuko too immotional
     
  8. M

    Mwambao Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamshukuru Sheikh Bahsaleh kwa kuzidi kutufungua macho maana ni mtaalamu sana wa uchambuzi wa mambo ya siasa na uchumi wa tanzania nakukubali sana na mwenyezi mungu akuzidishie hekma tuzidi kupambana na makafiri, najuwa wengi hawakupendi hasa makafiri maana unazidi kutaja mipango yao juu ya kuukandamiza uisilamu tanzania sasa tumeshaamka lazima tule nao sahani moja na tuondoe nia zao mbaya juu ya waisilamu
     
  9. M

    Mwambao Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waisilamu wote tunakupenda sheikh Bahsaleh na tunakuombea dua mwenyezi mungu akupe afya njema na salama ili uendelee kutuzindua waisilamu katika kila jambo kila anaekuchukia ni kafiri huyo
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,171
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    ona hii

    dung+beetle,+insect,+sense+of+smell.jpg
     
  11. T

    Technology JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mpayukaji tabia ya kutukana viongozi wa DINI ni upuuzi tena mkubwa UNAMWAMBIA KUSUM HIVI MAMA YAKO MZAZI TUKIMWAMBIA KUSSUMMUKA UTAJSIKIAJE NA JEE TUKISEMA MAMA YAKO NI SHARMUTTA TENA ANATOA TIGO UTAJISIKIAJE
     
  12. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,733
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Weka ya kwako kwanza tune.
     
  13. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ama kweli....!
    from english dictionary: Kaffir, kafir : an insulting and contemptuous term for a black African.
    wewe ni mwarabu?? maana hizi dini za kudandia wakati mwingine wala hamuzielewi vizuri!! babu zetu walikuwa watumwa na baadhi yenu mtabaki kuwa watumwa tu!!
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    mpeni umufti, au shavu pale Bakwata alie'vzr na OIC na KADHI
     
Loading...