Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

she is very short...ushauri please

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gambagumu, Aug 14, 2011.

  1. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    tulikua tunawasiliana kabla ya kuonana na baadaye tukapanga kukutana na kuishia kuwa wapenzi,ni mwaka miwili sasa niko nae. mwanzoni sikuona tatizo,tatizo lilianza pale yeye mwenyewe alipanza kulalamikia ufupi wake. ninapofikiria kusonga nae mbele hicho ndo naona kikwazo kwangu. sasa ananishinikiza nikajitambulishe kwao .nashindwa kufanya maamuzi..ni msichana kutoka tanga
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona hujampenda..., ndio maana unamtafutia sababu.
    Binafsi sioni tatizo la ufupi, ila kama wewe unaona tatizo hakuna ushauri hapa ambao utamuongezea urefu...

    Ila kwa faida ya binti mwenyewe kama anajiona mfupi na inampunguzia kujiamini mshauri avae viatu virefu
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Aksante....
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    mimi ndio chaguo langu, gamba hebu nipatia anuani yake tafadhalii
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Ni mfupi kiasi gani? Yuko chini ya futi nne? Au ni mbilikmo?
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu weweVOR napenda sana majibu yako, ahsante nakupa
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani huo ufupi ww ndio unaowona sasaivi mpaka alipo kwambia? mbona unajitoa fahamu wakati ukweli unauficha? sema kwenda kujitambulisha huko tayari na uliamua kumchezea tuu,sasa usimpotezee mda mwambie ajipange wewe sio muaaji bali nimchezeaji huyo mdada ataamua kusuka au kunyoa.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mzushi tuu kwani hakumuona alivyokua akimvua nguo ndani? kashiba sasa anatapika kanikeraaa....
     
  9. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    VoiceOfReason ata mimi nimefuatlia sana majibu yake na hata michango yake...very talented!anajua kupanglia and ol tha staffs!ata coverage yake ya mdahalo wa KISENA was very fantastic...badae nkagundua he is an Ex Berlin boy!a boy from Tabora school-the head of Tz
     
Loading...