Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sharing office space

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Smarter, Mar 13, 2012.

  1. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakubwa,
    Natafuta mtu alie na office atakaekubali ku-share office na kampuni yangu. Mimi ninahitaji office table na kiti tu. Niko Arusha office location iwe close to City Center. niko tayari kushare costs. tafadhali alie na interest kusaidia pia tuutazungumza kuona ni jinsi gani nae atafaidika kwa msaada huu, zaidi ya kuchangia costs. Ni PM kama uko tayari and uko Arusha.
     
  2. F

    FOEL Senior Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi nahitaji office ya ku-share, iwe iko Dar, Maeneo ya Mikocheni, Msasani au Upanga.

    Nahitaji maximum vyumba viwili lakini hata kimoja kinatosha vile vile.
     
  3. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahahaha Fake ID, haya rafiki, Ngoja tusubiri.

     
  4. m

    marty JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama uko dar waweza nichek kwa mazungumzo zaidi 0713388226,office location ni upanga,kariakoo na sinza.
     
Loading...