Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba linauzwa madale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Feb 26, 2013.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2013
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 874
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lina ukubwa wa hekta nne. Lipo pembezoni mwa barabara iendayo Goba.Lina hati miliki Linauzwa USD 250,000/=

    Kwa kulitazama au maelezo ya ziada piga simu 0717114409 au 0755312233
     

    Attached Files:

  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2013
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 767
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    we dalali kitomai bana mali zako bei ghali sana,,, sjui unaeka cha juu kingi,,, duh,, bunju milioni 45?????? Salasala 50????... Nimeshindwa
     
  3. M

    Mussa Idd Member

    #3
    Feb 26, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi nauza kiwanja cha kujenga maeneo ya mbezi salasala, kinafaa kujengwa, sehemu nzuri, ya ukweli. Kama unania ya kununua nijibu then tutawasiliana ukaone ukipenda.

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  4. W

    Wenger JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2013
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Ni kweli hata mimi nimekuwa nikichunguza matangazo yake iwe kiwanja / nyumba bei zake kubwa sana tofauti na dalali mmoja maarufu wa humu ndani.
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hivi mungu wa huko ni tofauti na wa huku kwetu vingunguti?
    Au wanaishi huko wataenda peponi direct?

    Maana hapo tunaongelea 400m lol!
    Mie ninacho mvuti ni heka 7 nauza mil45,000 tuu.
    Yani USD 28,000 tuu.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,147
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unajua kuna maswali mengi sana ya kujiukiza kabla hujanunua eneo.

    $250,000 ni hela nyingi sana, je thamani ya hicho kiwanja ni sawa na bei??

    Matumizi yake au endapo utataka kuuza kitauzika na angalau upate chochote??

    Kiukweli yule waziri aliyetemwa wa nishati na madini alinunua nyumba yenyr thamani ya $700,000 lakini aliandamwa sana kuwa ni fisadi vipi hili kuhusu uwanja.

    Kama akina Bakharesa wanatembelea humu ndani wanaweza kununua kwa hiyo bei!!!
     
  7. Kamanda Moshi

    Kamanda Moshi JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,346
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    dola ndapi tena? 250,00? mh imekuwa fukwe za Zanzibar ??
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,147
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Japokuwa sijui Goba ipo wapi zaidi ya kumsikia Mnyika akipigania maji wa wakazi wa mji huo lakini hivi kuna utofauti mkubwa wa Goba na Mvuti mpaka mtu auze kwanja hekta nne kwa 400,000ml!!!!!
     
  9. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2013
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 874
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tembea uone thamani ya ardhi Bongo inazidi kupanda juu. Hapo bado mambo ya East Africa hayajakaa vizuri. yakiwa katika mstari kama wanaopanga hao wanaopata AAAAAA. Warundi, waganda, wakenya watakuja kununua ardhi hapa itakua haishikiki. AU itakapofutwa hiyo sheria inayosema ardhi ni mali ya umma na kuwa mali ya mtu binafsi. Kamata ardhi sasa kwa manufaa yako na vizazi vijavyo!
     
  10. akenajo

    akenajo JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2013
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 1,527
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kwa hio bei ni wa tz wachache watamiliki ardhi,but no way bado kuna mapori mengi nchini hayajaendelezwa
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Si ndio hapo namimi nashangaa?
    Ama kweli tz ni tofauti na uijuavyo aise lol!
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mkuu 'akenajo'naona umejikatia tamaa ya kumiliki ardhi hapa town,by the way dr Slaa akiwa prezidar ardhi itashuka bei sana,hiyo ya dollar 250,000 itashuka mpaka dollar 2,500 lol!
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    We jamaa tamaa sana asee hata kama wakija hao huwezi kununua ardhi tena isiyo na hati dola laki mbili na nusu!!! udalali wa njaa nao haufai hata kidogo..
     
  14. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2013
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    $250,000 ngoja nijipange nitakupigia.
     
  15. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2013
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    400m shamba la eka nne.!!!!!!!!!!!!!!!!:yo:
     
  16. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2013
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,737
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hapo umechemka mgeni harusiwi kununua ardhi labda kwa njia ya panya.? Sanasana wageni wanaingia ubia au wananunua kwa jina la mtz kwa mtizamo anakuwa kaliwa
     
  17. E

    Enny JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2013
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 908
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    yaani mimi nachoka kabisa kwa bei za huyu dalali,
     
  18. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kwa taharifa yako, Goba imepakana na Mbezi Beach. Watu wenye pesa wamenunua viwanja maeneo ya huko. So Goba ipo jirani uwa waridi nayo ina nukia nukia. Kwa ma investor iyo pesa ya kawaida. Embu jenga shule au chuo cha kisasa uone iyo pesa itarudi kwa kipindi gani.
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2013
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,378
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Kuna madalal mnasahau kwamba pesa za wasomali zieanza kuisha
     
Loading...