Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba linakodishwa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitope, Jun 17, 2012.

  1. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Heshima wakuu, Nina kashamba kangu kwenye ukubwa wa takriban Eka 8. maeneo ya Mwasonga kigamboni. Lina rutuba nzuri na limesafishwa lote. Kuna maji na vifaa vidogo vidogo vya kilimo. Kama kuna mwenye nia ya kujishughulisha karibuni. Nia yangu kubwa ni kwamba shamba litumike. Mwenye mbavu na mahitaji ya shamba la kujishughulisha anakaribishwa sana. Tafadhali ni PM humu kama kuna swali lolote ama kwa maelezo zaidi.
    Natanguliza Shukrani zangu za dhati.
     
Loading...