Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba kubwa linauzwa/kodishwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ZLATAN, Oct 6, 2011.

  1. ZLATAN

    ZLATAN Senior Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shamba kubwa la ekari 10, lipo eneo la Kibamba Kibwegere kama kilomita 5 toka barabara ya Dar - Morogoro.
    Lipo karibu kabisa na mto Mpiji na ardhi yake ni nzuri kwa kilimo cha aina zote.
    Pia tunakaribisha aina yoyote ya uwekezaji na manunuzi kwa offer nzuri.
    Mawasiliano:
    Mr. J. Temba
    0713494087
    0718096981

     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha mambo ya kizamani fanya b'ness kisasa weka bei
     
  3. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Niwasaidie wakuu, nimempigia simu huyo muuzaji, shamba zima anauza milioni mia tatu na hamsini (350,000,000).

    Haki ya Mungu hizi bei za siku hizi??? Tunaona zimbabwe wanafaiidi.
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa bei hiyo inamaana kila ekari ni milioni thelasini na tano ( 35,000,000)! kama unashida na mashamba kwa bei ambayo ni reasonable tafadhali waulize members wafuatao: Malila, LAT, Kanyagio n.k Jamaa hawana tamaa za madalali kuweka makamisheni yao, watakupa information ambazo zitakusaidia sana kwenye issue za kilimo pamoja na ufuigaji.
     
Loading...