Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shaaban robert na uongozi wa tanzania.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MAKOLE, May 19, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama ningekuwa na uwezo wa kushawishi, ningeishawishi serikali iingize kozi ya maandishi ya Shaaban Robert katika mtaala wa o level na A level ili vijana wafahamu namna gani SR aliweza kuuona uongozi wa Tanzania ya leo katika miaka ya 1945 kupitia maandishi yake
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    speaking of kazi za SR, its been a long time sasa natafuta kitabu chochote cha SR kindle edition sijaambulia chochote, hivi kunani nguli mahiri kama huyu kazi zake zinakuwa hazipatikani? tunashindwa hata kuenzi kazi za waandishi wetu?
     
Loading...