Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yaipinga Big Brother

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Chenge, Oct 11, 2011.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [h=3]Bhoke Ametuponza: Serikali Yapiga Marufuku Watanzania Kushiriki Big Brother !!!![/h]


    [​IMG]
    Serikali yaipinga Big Brother
    (Vicky Kimaro na Furaha Maugo)
    Friday, 12 August 2011 21:11


    SERIKALI imepinga Tanzania kushiriki shindano la Big Brother Afrika kwa kuwa shindano hilo linapotosha maadili ya kiafrika na kuharibu kizazi cha watoto wa Tanzania.


    Akizungumza bungeni jana, Waziri wa Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo Emmanuel Nchimbi alisema shindano hilo ni kero kubwa kwa serikali na taifa kwa ujumla na hawajui linafundisha nini kwa jamii.


    "Hatujui linafundisha nini watoto wetu, linapotosha jamii, ni kero kubwa hatushabikii shindano hili na wanaoenda kushiriki wajue hawana baraka za serikali ndio maana hatujawahi kwenda kuwapokea na bahati yao mawasiliano yao ya kushiriki wanafanya kwa njia ya mtandao,"alisema Nchimbi.


    Alisema shindano hilo limekuwa likichochea uvunjifu wa maadili kwa washiriki na hata kwa wale wanaobaki nchini.


    Kauli ya Nchimbi imekuja baada ya wabunge kuhoji umuhimu wa shindano hilo ambalo limekuwa likichochea vitendo vya ngono kutokana na kuonyeshwa live kila kitu kinachoendelea ndani ya jumba hilo kinyume na maadili ya kiafrika.


    Hivi karibuni mshiriki wa Tanzania, Bhoke Egina alikumbwa na kashfa kubwa ya kujiingiza kwenye uhusiano wa mapenzi na mshiriki toka Uganda Enerst.



    [​IMG]


    Washiriki wengine watanzania walioshiriki shindano hilo na hawakukwepa kashfa ya kujiingiza kwenye uhusiano wa kimapenzi ni Mwisho Mwampamba, Richard Benezueout na Latoya.


    Shindano hilo huandaliwa na M - Net Afrika na kurushwa moja kwa moja na kituo hicho, limekuwa likifanyika nchini Afrika Kusini kwa kushirikisha nchi zaidi ya 20 barani Afrika.


    Wakati huo huo; Wabunge wameendelea kuishutumu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo kwa kushindwa kukidhi mahitaji ya wasanii, wanamichezo, wanahabari pamoja na kutunza mila destruri na utamaduni wa nchi.


    Wakizungumza kwa nyakati tofauti jana wakati wa kujadili bajeti ya Wizara hiyo wabunge hao walionyesha dhahiri kusikitshwa na baadhi ya vyombo husika vilivyo chini ya Wizara hiyo, vinavyoshughulikia masula ya Michezo na Utamaduni kushindwa kufanya kazi kwa ufasaha kwa kuzingatia maslahi ya wahitaji ambao wengi wao ni vijana.


    Akichangia hoja Mbunge wa Kinondoni, Iddi Mohamed Azzan alisema Wizara hiyo ina sera na sheria mbovu za zamani zisizokidhi mahitaji ya sasa kwa watu walioamua kujiajiri katika sekta ya sanaa na michezo kutokana na maendeleo sayansi na teknolojia ya sasa, watendaji ni wabovu na vyombo vilivyopewa mamlaka kama BASATA na COSOTA havifanyi kazi ipasavyo.


    "Kutokana na kuwepo kwa watendaji wabovu waliolala usingizi mzito na kutawaliwa na rushwa kamwe hatuwezi kuendelea, la sivyo sera na sheria za zamani zisizokidhi mahitaji ya walioamua kujikita katika masula ya sanaa na michezo zifanyiwe mabadiliko ya hali ya juu,”alisema Azzan.


    Kwa upande wake Mbunge wa Peramiho (CCM), Jenista Mhagama alisema kiasi kilichotengwa kwa ajili ya utekelezaji wa mipango ya Idara ya Maendeleo ya Vijana hakitoshi, kwa sababu asilimia kubwa ya wananchi wa Tanzania ni vijana ambao wengi wao wamejiari katika taaluma ya habari, michezo, muziki na utamaduni.


    Hivyo aliomba bajeti katika Idara hizo iongezwe fedha ili kukidhi mahitaji ya vijana wengi waliopo vijiweni bila ajira na kushauri vijiwe hivyo vitumike kama vikundi vya maendeleo kwa kuvipatia mitaji.
    Source: Mwananchi

     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ulikuwa wapi ndugu yangu wewe???

    ulikuwa keko au segerea?? naona haupo dunia hii kabisa.
     
  3. M

    Manyema Senior Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    me nilijua kuna jipya...hee huyu wa wapi?
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tatizo la serikali yetu imejaa unafiki tu mamgapi machafu yanatokea imenyamaza tu.upuuzi tu na maamuzi yao ya kijinga
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani ameandika hiyo ni habari motomoto?
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    vilaza wapo wengi tu humu jamvini.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    upupu huu.................huh
     
  8. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    upo pande zipi mkuu maana umeturudisha nyuma au ndiyo nyie mnao subiri magazeti ya miezi mitatu tumia mtandao wako vyema.. siyo kosa lako naona ndiyo umetoka kuvuna matikiti kilimo kwanza..
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nchimbi nae wampinge? Maana nae ni mchafu tu! Kila anapoenda lazima awe ame-import! Au gere kwa mganda?
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii Mbona ya Siku nyingi sana..tukienda kwa mtindo huu tutafika kweli???..
    Yaan habari ya miezi mitatu nyuma ndo unaileta leo???...
     
  11. k

    kingmajay Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena mkulu
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Habari kama hii naona mitaani huitwa ndaza has kwenye vilabu vya komoni
     
  13. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 430
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Kupinga peke yake haitoshi, serekali ilipaswa ikataze hata matangazo yake nchini mwetu
     
  14. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa serikali Kuanza kusensa Chanel tunazoweza kuangalia itakua uingiliaji wa haki zetu. Ni jukumu lako mwananchi kuchagua kinacho kufaa kuangalia wewe, familia na jamii yako.
     
  15. p

    panjilwa chiwal Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya kupigwa stop hapa nchini ni mengi tu
     
Loading...