Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya mkoa Dar yatoa onyo kwa waislam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgomba101, Oct 31, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam,mecky Sadiq ametoa onyo kwa waislam wanaotaka kuandamana kushikiza dhamana kwa sheikh ponda! amesema sheria itachukua mkondo wake.

    source! habari,channel 10
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Naungana na mkuu wa mkoa kwa 100%, hakuna mtu aliye juu ya sheria, na hakuna dini iliyo juu ya sheria.JWTZ,polisi,FFU,magereza,mgambo wakae mkao wa kula.safari hii ni kipigo cha kufa mtu.
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    kuna thread hapa inasema kuwa waislamu hawa wameingiza silaha misikitini, RC kaongea hilo pia au??
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    amesema wanachunguza,ikiwa kweli sheria itachukua mkondo wake.
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! kazi ipo..hatua za ziada zinastahili kuchukuliwa
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,046
    Trophy Points: 280
    teh...ipo siku utasikia wameandamana na yeye wanataka kumng'oa kama walivyomfanyia mufti wa BAKWATA
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni nyakati za mwisho, tujiandae kumlaki mwokozi, ukweli ni kuwa hakuna amani Tanzania. Tumebakiza kuchinjana barabarani.
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Hao jamaa mbona wanaenenda kinyume na mafundisho ya marehemu mtume mohamed (S.A.W)!?
     
  9. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Uwiii,mbavu zangu,umenichekesha
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...Natamani kila mtu angetamani amani idumu na afanye kwa vitendo kuidumisha.
    ...sipendi jamii zianze kuwekeana visasi kwa kukosa busara tu.
    ....kila mtu ana haki na kila kundi pia, ila si kwa kuvunja au kutothamini haki za wengine.
    ....tujikosoe na kutafuta suluhu kama watu wenye akili zinazotumika vizuri.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: hivi kumbe ni marehemu? nilifikiri mitume hawaitwagi marehemu...kama ni marehemu basi yeye na sisi hakuna tofauti yoyote
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    ndio ni marehemu na kaburi lake si lipo ushahidi ninao.. Sijui kwanini hatupendi kumwita hivyo
     
  13. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hope watasikia na kuacha vurugu siku ya leo Ijumaa...
     
Loading...