Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM yachanganyikiwa na yaitumia polisi kuzima moto wa Chadema, kulikoni ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, May 20, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Kwa kutambua mapema kuwa mkutano wa CCM ungedorora, jeshi la polisi linatumiwa kuficha aibu hiyo kwa kupiga marufuku mikutano yote ya kisiasa wilayani Tarime. Chadema yadaiwa imenyimwa kibali cha mkutano na maandamano kwa kisingizio cha kulinda usalama - Swali ni usalama wa nani ? Wananchi Tarime wameuawa kwa kupigwa risasi na polisi lakini mbona Chadema wamefanya mikutano mingi na maandamano bila uvunjaji wowote wa amani ?

    Je, ni amani ya CCM na viongozi wake ndio unalindwa ili wasipokee kisago kutoka kwa wananchi waliowachoka kama kilichompata mbunge wa Tarime au katibu wa CCM wa Arusha ? Itakuaje hao hao polisi wanaotakiwa kuwalinda wananchi wanakuwa wepesi kutumia silaha, zinazonunuliwa kwa kodi zao, kuwauwa kama mbwa ? Hiyo amani inakuwa hatarini tu pale wananchi wanapoikataa CCM na serikali yake ya kifisadi au hawa polisi tuwaeleweje ? endelea kusoma;



     
  2. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naungana na Polisi kuzuia mikutano yeyote ya kisiasa katika kipindi hiki!
    its not about right, its not about politics, its not about politicians, its not about biasness and its not about brutality! Rather its about console and stability!
     
  3. G

    Galula Jr Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mfa maji haichi kutapatapa, wanadhani wameiza cdm kumbe ndo kwanza wanajimaliza. Chadema ni tumaini jipya la watanzania
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,641
    Likes Received: 1,222
    Trophy Points: 280
    Hata wakati wa kudai Uhuru Tanganyika,zilitungwa sheria kibao za kuzuia vyama vya siasa vya waafrika,mikutano ya Tanu ilizuiliwa,Tanu ikahujumiwa lakini mwisho wa siku waafrika walishinda na Tanu ikapeta...the same to CDM,this time tomorrow CDM will be the ruling party in Tz
     
  5. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yaani wewe kweli ni papa D, na muda si mrefu utakuwa papa K
     
  6. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa mbona huyo Chagonja maelezo yake yamepishana na bosi wake kagasheki?juzi kagasheki alisisitiza kuwa wale walikuwa ni wahalifu sasa leo hii chagonja atubadilishie jina na kuwaita wavamizi?daaa kweli gamba si mchezo kudadadeki,hatuziki mtu hadi kielewekeeeeeeeee safari hii.
     
  7. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huwezi kulinganisha Tanu na Chadema .hii ni sawa na kulinganisha Nyerere na Mutei au ugali na Mavi.
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na polisi wangeruhusu basi ningefikiri kwamba hawa watu wana matatizo ya akili kama wale wanaofikiria kufanya maandamano katika hali ambayo usalama ni tete na watu wamefariki. Hivi hakuna kazi nyingine kwa chama hiki isipokuwa ni maandamano na hotuba hata misibani. Hakika siasa hizi za kichochezi hazipaswi kupewa nafasi na ndiyo mwanzo wa kuvurugika kwa amani. Leo ukiona mtu anasifia kiongozi kutaka kuuawa basi ujue huyu ana upofu wa fikra! Mkutano huo haustahili kufanyika na waking'ang'ania basi wana lao jambo na mkono wa chuma uwafikie!
     
  9. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red, I wish I knew what you are trying to convey, unaweza kueleza kwa kiswahili ? Polisi waue wanaodai kuwa ni majambazi, hao hao polisi wawape pole wafiwa kwa kutoa rambirambi halafu hao hao polisi wazuie wengine kuwapa pole kwa kudai wanalinda usalama wao ! Hapana, huku ni kuingilia haki ya msingi ya mwananchi na kujaribu kukwepa ukweli kuwa wana Tarime hawana tatizo na Chadema, kama ni hasira itakuwa ni kwa hao wauaji na wavua magamba.
     
  10. M

    Mikefe Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tumaini jipya wakati mnachochoe fujo.Hii yote ni kwa ajili ya kushindwa kuingia Ikulu kwa njia ya kidemokrasia.Sasa mnatumia njia ya black market.Hakika itawtokea puani si siku nyingi.Kamwe hamwezi kuingia ikulu labda chama ambacho bado kuzaliwa.
     
  11. ADAM MILLINGA

    ADAM MILLINGA Senior Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si lazima kuchangia wote kama point less tulia tu
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Hizi juvenile politics haziwezi kuwafikisha popote. Ukiuliza mikakati ya 2015 na kujaribu kuwa na level playing field huwezi kupata majibu. Wana mawazo ya kudhani maandamano yanaweza kuiondoa serikali ya watu! Baadae wadai wameibiwa kura, kwa sababu tu watu wanawashangilia katika mikusanyiko yao. Hawajui kwamba kwa sasa hiyo ndiyo outing ya watu.
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo lugha mbona haina tafsida? Kuwa muungwana kidogo pamoja na hasira zako.
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama hiyo ndio "outing" ya watu, what does it tell you? Even to a dumb, it means watu wanaokwenda kwenye maandamano na mikutano ka outing basi HAWANA UWEZO WA KWENDA OUTING AMBAYO NI MORE ENTERTAINING!!!!
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata huyo JK wenu alishasema (akiongea na UWT) kuwa anaekudhulumu hatakupatia haki bila kuishughulikia! Hata JK Nyerere aliitwa mchochezi, cha ajabu leo ni kipi?

    Waambie waliokutumeni hivi: Watanzania wa leo si wajinga tena!
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Very true, except you!
     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Safi kabisa wtz tunaomboleza vifo vilivyotokea nyie wanasiasa mnataka kunufaika kisiasa aibu gani hii nyie cdm muda si mrefu mtapoteza mvuto
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Wakimaliza Watutajie Majina ya Hao Askari Waliowanyofoa uhai Ndugu Zetu... Tuwaweke Kwenye List of Shame in Tanzania!!
     
Loading...