Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM inanyanyasa wafanyakazi wasio kuwa na akaunti NMB

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by opportunist2012, May 2, 2012.

  1. o

    opportunist2012 Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inadhihirisha jinsi gani serikali ya CCM inavyopeleka nchi kubaya kwa kuendeleza urasimu wa kipumbavu katika ulipaji wa mishahara kwa watumishi wasio kuwa na akaunti NMB.Wafanyakazi wa serikali wenye akaunti benki nyingine kama vile NBC,CRDB wamekuwa wakinyanyaswa kwa muda mrefu kwa kucheleweshewa mishahara yao kwa makusudi ili wakate tamaa kuchukulia mishahara benki nyingine.

    Tunajua nyini mafisadi mnategemea pesa za kuwahonga wapiga kura kutoka benki ya NMB.....lakini isiwe sababu kuwatesa baadhi ya watumishi wa serikali walioikimbia benki hii kwa kuwawekea mishahara yao tarehe 5.

    Huu ni uhuni...Kwa nini nchi hii inakosa utawala bora? Kwani ni dhambi mtumishi kuamua mwenyewe mshahara wake upitie benki anayoipenda ? Hivi hawa viongozi tuliowapa dhamana ya kutuongoza wameshindwa uongozi?
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    duh! Hivi wewe ungeweza kulipa kama kilamtu angelipwa anavyotaka? Benki, sakosi, kikoba, m pesa, tigo pesa. Hiyo fujo ingekuwaje?
     
  3. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Hoja yako haina mashiko...kabla hujalalamika jiulize unafanya kazi wapi n' then ulisemee kundi lako!JF is the place for great thinkers so, s kila hoja, kisa umeweka neno CCM then ukafk watu wataisapot....
     
  4. M

    Malogo Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Think tankers msihangaike na mtu anafikiri kidogo kwanza jina lake anaitwa opportunist tena mchanga wa mwaka 2012 hamshangai tu
     
  5. M

    Malogo Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Bado anatafuta fursa he is just a gold digger
     
  6. unju bin unuki

    unju bin unuki Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    u dont f*****n know what ur talkin about,its true nmb customers(govt employees) get there salaries early,because nmb is a sole distributor of govt employees salaries.they serve their cusomer first and delay other bank's customers period.
     
  7. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huku tunalazimishwa tufungue akaunt NMB,na mm ni victim wa hli Tatizo,i.e.Nmb walikura jana,mm NBC na wenzangu tupo tunapga mihayo as if c wafanyakaz.Bt one day nlishawai kupachimba na (wenzagu walikuwa wamekuja likzo wapo UDOM) office husika,next mun 2likuwa 2napata sambamba,naona wamerudia tatzo lile,unfortunately wenzangu wako masomoni.Tatzo ni Mkurugenz sehemu hucka,nackia ana ubia na Mameneja wa NMB,Eg.Kupeleka Fixd akaunt.Bt ol ni ol serikali inayoongozwa na chama kp?Naic yuko ok
     
  8. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani mimi hadi leo hii nateseka sababu ya huu utaratibu wa kimafia, sijapata mshahara hadi sasahivi, leo hii. crdb mwanza kulikoni?
     
  9. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    mmmmh! Hii serikali ya ccm inakazi kweli kweli bado kidogo mtaamka asubuh nakulalamika serikali ya ccm haijawatandikia vitanda!!
     
Loading...